Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikuamini jamani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Madame B, Apr 10, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Jamani wana JF,Japo mtasema ni umbea ila ndo hvo tena.
    Jana Jumatatu majira ya saa 9 alasiri,nimemshuhudia baba wa rafiki yangu kipenzi,ameshikwa kiuno na dume mwenzie wanaingia The A***UM Hotel,kwa kuwa me nilikuwa kaunta nakunywa hakuniona.
    Najiuliza nimpashe best wangu au niuchune!
     
  2. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo nao umbea,hapo unataka kugombanisha familia za watu,we unadhani huyo best yako atamchukuliaje babake ukishamwambia hayo? wahenga wanasema ya ngoswe ...................
     
  3. k

    kisesengule Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umbea tu
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hv unajua maana ya ushaur wewe? Kama umechoka kuchangia or huna jipya,PIGA KIMYA!!
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Shocking; but pima faida ya kumwambia rafiki yako kwanza.
    Ingekuwa mumewe, yes angeachana naye na kuolewa kungine; waweza achana na baba yako?????
    Habari hiyo itamuumiza sana na hana kitu anachoweza fanya, so bora asijue unless you want to make her suffer, maana some friends nmh!!!!!!!!!!!1
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Umwambie for what exactly?I just dont get your point!
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Thanx Kaunga, namna hiyo
    We Kisesengule wewe,we haya tu!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh no need ya kumuambia kwani fedhea yake nadhani huo utakuwa mwisho wa urafiki.
    Au waweza mpoteza huyo rafikiyo kwa kuikimbia hiyo fedhea !
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kaunta mida hii
    loh kazi kweli kweli
    mwambie aje ashuhudie usodoma wa mzee wake
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwa iyo mzee aachwe aendeleee kuhamia airtel
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sidhan kama kuna ulazima wa kumwambia kwani si kila kitu chafaa kuelezwa ...
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    jamani si kitundu chake, au??????
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Umemwona ameshikwa kiuno? Tanganyika jeki ama?
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    lakini ni vema wanae wakajua kama kinatumika kihalali......
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kashikwa kimalavidaviiiiiiiiiiiii
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    kama wwe ni mwanaume nakushauri achana na tabia hizi za kike kila unaloliona unataka kulisema. mangapi yanatokea na yanakuhusu hujaambiwa?? siku ukiambiwa na wwe baba yako kaliwa T*GO utafanyaje???
    unaeza mwambia rafiki yako ukakuta stori anazijua mwanzo mwisho na katulia tu kama hajui vile utaficha wapi uso wako..

    Kama wewe ni mwanamke nakushauri sometimes muwe mnajifunza kuwa na busara katika maamuzi ishu kama hizi hata hazitakiwi kuendeshwa na hisia zaidi cha msingi tumieni busara..
    UNACHOULIZA HAPA SIO KUPATA USHAURI UNATAKA KUJUSTIFY UPUMBAVU WAKO TU kama kweli ni sahihi...

    KAA KIMYA KABISA TENA USIZUNGUMZE CHOCHOTEE
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hiyo sasa ni kuingilia uhuru wa mtu binafsi, coz kile kitundu anakitumia peke yake (not a family property); ingekuwa mikono, mdomo, au hata rungu la mama hapo sawa. Hicho kitolea kinyesi ni cha kwake peke yake! LOL
     
  18. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    her point izz izzz mzee wa rafiki yake analiwa ndogo..arghh am sorry anamla mwanaume mwenzie ndogo
     
  19. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Then yaweza kua huyo baba ndo anaenda kula mzigo
     
  20. M

    Mwa J New Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchune utamuumiza sana rafiki yako...
     
Loading...