Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku zote wanawake wapo katika harakati za kutafuta mume hivyo huwa hawajali wanatembea na nani.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Industry, Sep 7, 2012.

  1. The Industry

    The Industry Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni chance kwenu vijana mnaopenda mambo flani...
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    za siku, bado hujaachiwa??

    Bora utuchangamshe.
     
  3. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You can tell more about a person
    by what he says about others
    than
    you can by what others say about him.
    (Leo Aikman)
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ili lina ukweli ...maaana wengi wanasema kuwa wanaume are dogs na wanapenda kuchakachua tuu but yet bado wanatupa K....so would have to agree with u na hii point
     
  5. b

    bizzare Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guy naona uko addicted na k,taangu naingia humu kama guest maneno yako ni 3 tu nimeshindwa kuvumilia inabidi niseme,"k,gari ni kisu cha kuchinjia mwanamke na foreplay"huna akili ingine?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,366
    Trophy Points: 280
    Hata wakipata mume na kuwa ndani ya ndoa atatembea na hausi boi, dereva wa mzee, mlinzi, shamba boy na texi dereva.
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hivi leo si ijumaa?wacha nihamie kwa mtambuzi huku naona chenga tu!
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Umenena. Yamjazayo mtu ndo yamtokayo....
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    Astaghafulilah
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa kama post wanazoweka watu humu necessitates kujibu kwa kutumia hayo maneno mie nifanyaje? sina euphemisims ya hayo maneno....kama unayo nipe nitashukuru sana
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi nani anayetafuta kati ya mwanaume au mwanamke?
     
Loading...