Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku zinakaribia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Darwin, Sep 17, 2008.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndo siku zinayoyoma na ile siku inakaribia.

    Swali kwa serikali.

    Je ni kina nani wamesharudisha pesa za EPA?

    Je ni kina nani hawajarudisha?

    Je ni kiasi gani kimerudishwa na kilichobaki ni kiasi gani?

    Au ndio tumepozwa kama watoto wadogo wanaolia nakupewa pipi na wazazi ili tunyamaze?
     
Loading...