Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Zinaisha Msaada wa Haraka Tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Invoice, May 8, 2012.

  1. Invoice

    Invoice Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    WanaJF habarini za mida,
    Mimi ni mhitimu wa kidato cha sita 2012 na matokeo yangu yako hivi; CHEMISTRY-E,BIOLOGY-E,GEOGRAPHY-E na B/MATH-S.

    Kutokana na hizo maksi nilizopata hapo juu ni kozi gani nzuri na chuo husika ninachoweza kujiunga?
    Ingawa binafsi nilipendelea kozi ya BS OF SCIENCE WITH GEOLOGY, lakini wanajf mnaweza kunipa mitazamo yenu kama mdogo wenu. Maana sina uwelewa mzuri wa vyuo vyetu.

    Msaada tafadhali ikiwezekana kesho nianze usajili...
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,792
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Geology cdhani ka utapata mkuu,jaribu education.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Education- UDOM hukosi.
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi nakushauri,tafuta kitabu cha Tcu(Admission Guidebook) upitie vyuo na programs wanazotoa,utapata programs kibao na mkopo wa kutosha. Angalia hicho kitabu kwanza!
     
  5. B

    BGG Senior Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani wewe una ndoto za kuwa nani? au ndoto yako nikifika chuo kikuu tu?
     
Loading...