Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku zilee....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chapakazi, Oct 9, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha! umenickeckesha sana jinsi ulivyoilink hiyo picha na scandal ya ngono inayokabili Yusuph Makamba!
     
  3. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    na alivyokuwa anasikiliza kwa makini... ni kama anasema... "wacha weeee unasema kweli?... sasa huyu mzee anataka kutuu kwa presha... cjui tutangaze sio raia...
     
Loading...