Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za wezi wa mali ya umma zinahesabika-- Makamu wa Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sikiolakufa, May 4, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makamu wa Rais amemaliza kuhutubia mkutano mkuu wa ALAAT Kunduchi Dar es Salaam......amesisitiza wote waliohusika kukwapua mali ya uma watakumbana na mkono wa sheria....Source TBC
     
  2. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sheria ilshakatwa mikono,labda kama watakutana na mateke ya sheria.tanganyika sheria nikwa wezi wakuku na simajambazi ya mali za umma.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Achana na huyo anaitwa Makamu,hakuna lolote,hawaishiwi misemo the othertime walisema "dawa yao iko jikoni inachemka" wap bana!
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tumechoka na hizi tilalila....wasitufanye sisi watoto.system nzima ya magamba ni wezi...labda wawape
    magwanda huo mkono wa sheria vinginevyo hamna kitu hapa.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Yan hao mawaziri wanamwogopa sana CAG kuliko huyo mliembatiza jina la makamu. Kama walimtazama tbc watakuwa wamwmtazama huku moyoni wakicheka sana.
     
  6. O

    OLUKUNDO Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Tujiulize wizi wa mali ya umma umeanza lini? watuhumiwa huwa wanafanywa nini? ni wakati gani sheria za Tz zinafanya kazi na hazifanyi kazi? Maswali ni mengi na inahitaji uwe na roho ya paka kuvumilia haya madudu.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ivi tz kuna cheo kama hcho?
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siku zinahesabika baada ya miaka 50?
    Tena kwa kuwa JK kasema, wote wanaitikia wimbo wake;
    wanafunzi wanaandamana kumpongeza, bado jumuiya
    za chama na wazee wa chama. Punde tutasikia wakuu wa
    mikoa na wilaya nao wanaunga mkono hotuba ya raisi.
    :blah::blah::blah: Wacheni usanii!
    Turudi kwenye mada, safari nyengine ya Kikwete lini?:plane:
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnafiki mkubwa huyo, kwani mambo ya ufisadi ameyajua leo? Kila siku hili jambo lilikuwa linapigiwa kelele, alikuwa wapi? Mchumia tumbo tu huyo na umakamu wake wa rais wa kupewa...
     
  10. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna kitu hapo, yeye aendelee na ziara zake " aendelee kukata tepe kwa kufuungua masoko zaidi, na kukagua miradi kwa kutumia gharama ya walipa kodi, hizo gharama za ziara zingeweza kutumika ktk huduma za kijamii km kununua madawati, nk. watz tuna aina nyingi tu za ufisadi nyingine siyo direct kama huu wadhifa, nini anachangia kwenye ujenzi wa taifa na maendeleo ya wananchi?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,629
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anachamba mdomo tu huyo hana lolote, hana uwezo hata wa kumfukuza kazi ofisa mtendaji wa kata, ameamuwa tu kuosha kinywa.
     
  12. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hizo siku tukishazihesabu wataanza kukamata wa meremeta,deep green,rada,epa ,ndege ya raisi,richmod,majengo pacha,iptl........... ama wataanzia wapi
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NAdhani Huyu ni kati ya wapinga Muungano wazuri tu
     
Loading...