Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za Shibuda ndani ya CHADEMA zahesabika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 31, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA kimesema kimechoshwa na kauli tata za Shibuda na siku zake zinahesabika ndani ya chama.

    Hayo yanesemwa kwa nyakati tofauti katika mikutano ya chama chao mikoani walipoulizwa na wanananchi. Kati ya walionyeshwa kuchoshwa na kauli za Shibuda ni Tundu Lissu na Mbowe

    Source: Mtanzania
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wamtimue haraka akawe mbunge wa mahakama
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    kalipwa ubwabwa na nyama tu kwa kazi ya upandikizi aliyopewa iliyomshinda kabla hajaianza..he is stuck in the middle!
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Anapishana na upepo maskini
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    shibuda ni gamba kuu alivuliki ni kama lile la kobe ukilivua nae anakufa ngoja alejee kwenye dini yake ya mafisadi
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    walifukuze hili gamba
     
  7. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yuko kikazi zaidi Chadema. Anaijua kazi yake ni ipi aliyotumwa kuifanya huko na atahama akiimaliza.
     
  8. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Akifukuzwa,AMEONEWA!!
    Akiachwa,AMEOGOPWA!!
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Shindwa Shibuda Shindwa..na uTOKE Chadema Tokaa..huna mamlaka ya kuvuruga,rudi kwa aliyekutuma..SHINDWA SHIBUDA
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    labda aende TLP ndo atafanya hiyo kazi aliyotumwa sio CHADEMA...
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    f***ck you!beans and rice soon of magamba.
     
  12. T

    Topetope JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nafikiri cdm.wasitumie nguvu sana kwa shibuda kwanza nikiweka pandikizi jimboni kwake.akiisha aishe moja kwa moja
     
  13. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mkuu una akili sana.safi
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Niliposoma heading nikajua Chadema wamemfukuza Shibuda kumbe maigizo tu...Chadema hawana ubavu wa kumfukuza Shibuda hata siku moja Shibuda ni Kamanda sio diwani wa Arusha utamfukuza kwa barua.
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    miaka 2 tu ameshatibua mambo namna hii, akiachwa miaka 3 iliyobaki si ndo ataharibu kabisa,
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Anazo tabia Kama za popo huyu mtu,bora aondolewe.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA haina uwezo wa kumfukuza Shibuda.

    Nakuuliza mleta mada, Mchagga anaweza kumfukuza anaemuingizia fedha? Maawee!
     
  18. e

    environmental JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    you will never tired of democracy tundu acha kuchemsha
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Ni kweli inahitajika busara kidogo tu kummaliza huku kukiwa na matayarisho mbadala jimboni kwake, CDM wasisubiri 2015 bali wanachotakiwa ni kuanza kumpekecha taratiiiibu kote alikoshika ili akidondoka basi asinyanyuke tena, CCM kwenyewe hawamtaki kwani wanamjua alivyo kinyonga ndumila kuwili, Mwanzoni Shibuda alivyokuwa anahangaika akiwa ndani ya CCM kugombea nafasi mbalimbali na kuzikosa mie nilikuwa namhurumia sana kumbe ilikuwa haki yake,

    Shibunda hana faida na chama wala wapiga kura wake bali yeye huwaza ntakunywa pombe na nani ndani ya chama au ntakunywa pombe na mpiga kura yupi na sio kuwazia matatizo ya wapiga kura wake na ndio maana akakomalia posho bungeni utafikiri kitu posho ni mama yake.
     
  20. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Avue GWANDA avae GAMBA! Maana ameamua kudandia meli inayozama.
     
Loading...