Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Za Sensa na Wafanyakazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mfamaji, Aug 22, 2012.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    I salute everyone here. Maxelo Mello hongera kwa kujibu maswali vizuri kwenye interview.

    Sensa ndio hiyo imekaribia na itadumu kwa siku saba. Kwa kuwa haizekani kujua lini msensa atapitia kwako, na kwa kuwa wingine watakuwa makazini ukiacha siku hiyo ya Jumapili Je ni utaratibu gani uliowekwa ili watu waweze kuwasubiri hao wanaohesabu? Au msensa ataweka appointment kwanza?

    Jamani naona issue itakuwa ngumu. Labda wana majibu NA WAJE watueleze hapa. Najua shule zitafungwa je kazi nyingine haziuhusiki na hili? Nimeona niiweke huku maana hatuna mahali maalum pa sensa.
     
  2. F

    FATHER OF HISTORY JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    polisi nao waende likizo kupisha sensa,madaktari nao waende likizo kupisha sensa,wakulima nao waende likizo kupisha sensa.kwanini walimu tu na wanafunzi?huu ni upendeleo jamani
     
  3. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe futa kauli, unataka hawa jamaa waseme CDM inachochea polisi na madaktari waende likizo
     
  4. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Zoezi la Sensa halita haribu Shughuli zozote za Kujitafutia kipato kwa Mtu..kwahiyo Shughuli zako zitaendelea kama kawaida.

    Makarani wa Sensa watapita katika Majumba Yenu kwa Mda wa Siku saba kwahiyo kama hautakuwepo kwa Mda Wote huo, Tafadhali Jaribu kumwachia Mtu[mwenye akili timamu] hapo Nyumbani kwako Ambaye atasimama Badala yako kama MKUU WA KAYA.... [awe anajua mambo mengi ya Kaya YAKo Kama vile UMRI,ELIMU ZA WANAKAYA n.k]

    Pia makarani kama hawatakuta Mtu au Mkuu wa Kaya wataacha Maagizo ya kuwa ,watarudi baadae au siku Nyingine mda ambao Mkuu wa Kaya Atakuwepo..
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sidhani kama nitahesabiwa
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    HAKUNA AMBAYE HATA HESABIWA. Maana kutakuwa na Mtu Mmoja Tu yaani Mkuu wa Kaya atakayetoa Taarifa za Watu wote hapo Nyumbani.

    Pia kama itatokea Mkuu wa Kaya akakataa Kuhesabiwa pamoja na Wanakaya Wenzake! Karani wa Sensa Ata-NOTE kaya hiyo na Kupeleka Mahali husika ambapo Sheria itachukua Mkondo wake....
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ndio nishasema kuwa mimi sihesabiwi wal a sioni faida yake,wameshatuibia kura zzetu 2015 kwakutuhadaa na vitambulisho vya taifa sipotezi even a single minute
     
Loading...