Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za Nape kuvuliwa ngozi na Lowassa zinahesabika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bushman, May 13, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikifuatilia kwa makini toka mkakati wa kujivua gamba umeanza, ninachokiona watu wanaogopana, wakati mwenyekiti anafunga kikao mjini Dodoma aliwaambia wajumbe tumekubaliana wote na mnayajua tuliyokubaliana yepi?

    Kuvuana magamba,baada ya hapo comedy ikaanza kwa Nape ambaye alikuwa anahamu kubwa ya kubwatuka akaanza,kutoa notice kwa mapacha watatu,Katibu siku chache akakanusha hakukuwa na maazimio ya siku 90.

    Lakini mwenyekiti ameshakutana Lowasa na akachimbwa bit, akanywea.

    My Note.

    Je nape atakuwa salama Lowasa akimgeukia?

    Je anajua mwenyekiti aliingizwa ikulu kwa rafu za Lowasa Zidi ya wagombea wengine wa CCM km Sumaye,Mwandosya,Salim na John Malechela?

    Anajua katika vita hii Kikwete wala Mukama hawapo vitani naye?

    Anajua kuwa Jk pia ni mmoja wa watuuhumiwa wa ufisadi?

    Anakumbukwa alivyokoswakoswa kuvuliwa UVCCM na mtandao wa Lowasa?

    Je nafasi aliyopewa amepewa ili alipe kisasi na Jk? Lkn Je ANAAMUUNGA MKONO KATIKA HILO?

    Anajua kuwa JK HANA MSIMAMO WA KIMAAMUZI?
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    ashaumia mjinga yule. hajui anafanya kitu gani,ni bora tu angeendelea kututukana cdm. ila huko kwenye magamba atapaweza kabisa!!!!!!!!!!
     
  3. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .. hajahama tu ? nasikia kwake hakukaliki!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huyu ni chambo
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kichaa kapewa rungu, anapita kwenye majengo ya vioo. Kitakachofuata ni kufungwa kamba.
     
  6. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nimekugongea senkyu Mkuu! Naamini hatorejelea kosa hili. Senkyu tena.
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lowassa mshughulikie Nape kisawasawa in case utapata upenyo.
     
  9. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu kijana anashindwa kabisa kusoma alama za nyakati. Kuna kipindi alikua na mvuto sana hasa baada ya kuibua ufisadi wa jengo la uvccm, Tulimwona mpiganaji wa kweli na chupuchupu aingie cdm kwa wapiganaji. Akavimba kichwa akataka kumchalenji Mnyika Ubungo, chama cha magamba kikamvua gamba. Akahongwa u DC, na baadae akapewa mtihani ambao angekua na uwezo wa kusoma alama za nyakati ndio kiama chake kisiasa. Sidhani kama anajua kwamba EL na bosi wake (jk) bado ni maswaiba. Kupambana na EL ni kupambana na jk, hana maisha marefu kisiasa maana mizizi ya EL ni mirefu sana. Wake up Nape....! Mwenyekiti alipokutuma hakuwa siriazi, muulize Magufuli. Uwe kama mbayuwayu. Za kupewa changanya na zako.
     
  10. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Dogo anakuja kwa kasi anataka kumfunika Tambwe Hiza the greatest of all Non sense speakers
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Hivi akijiuzulu akaendelea na ukuu wa wilaya itakuwaje?
     
  12. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu dazu,

    Underlined Bold, hata kiuhai
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Utapia Mulo Sio kitu kizuri NAPE kapewa Mlo na Mapacha watatu akala akashiba alivyokosa pilipili(Yaani Ubunge Ubungo) kamtapikia mojawa wa maPacha (Yaani EDU) sasa naye Hatakubali kukalia uchafu ni lazima Ajioshe , NAPE sasa amekuwa Kidudu mtu anaangaika ksevu ugali lakini njia hazijui. CDM ni chuma cha pua kitameruhi asipoangalia
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndo maana Huu ni mwaka wa 4 , hii forum imekua eneo langu lakujidai. Umenifanya nicheke kwa fikra.
     
  15. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nape waeleze wananchi ahadi zenu lini mtatimiza sio kelele tu.:dance:
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Mie namshauri kwanza apige magoti amrambe EL miguu vingnevyo naamini huyu bwana mdogo atapata shiida sana,alafu asiogope asimame awaambie watanzania kuwa alichokuwa anakisema haikuwa mkakati wa ccm kujivua gamba bali mkakati ulikuwa kuwahadaa watanzania ili waubusu mzoga (CCM) unaotoa harufu kali,hvyo afute kauri.

    Hapa ccm ilipo haiendi bila fisadi EL,(the CCM Dony), sasa mtulie pamoja hukohuko mjibu kwanini mmelifikisha hapa taifa letu (our beautiful mother land) kabla hatujawafuta kwenye uso wa dunia
     
  17. W

    Willegamba Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataolewa
     
  18. T

    Tiote Senior Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kumuua kama walivyopanga kufanya kwa Mwakyembe. Hivi nyie ni mabaradhuli kweli kushabikia jambazi akiua raia aliyemuibia? Hicho mnachodai nyie kwamba bwana mkubwa hayuko na Nape muendelee kuota lakini kwa bahati mbaya sana hata Lowassa anajua kwamba ni suala la muda tu kabla hajaaibishwa halafu tuone yeye ni nani! Mbona asifanye kama Raila Odinga anavyofanya akiudhiwa - Kuunda chama chake. Kwanza anao wafuasi wa kuanzia ambao ni mkewe na watoto wake na hawa washabiki wake JF?
     
  19. T

    Tiote Senior Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Atakuwa mke mwenzio.
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
Loading...