Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za mwizi 20 check hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Mar 2, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa ana mpenziwe wamependa kiukweli wanavodai wao nakuelezana hivyo kiasi kwamba,password za bank card,e-mail wamepeana.Wameahidiana hawatakuja kusalitiana milele.

    Wote hawa wana ujuzi kutumia mitandao ya kijamii kama huu.Wote wapo kwenye mtandao fulani na siku ya siku wakajikuta wanachati kwenye thread na mara Ku PM each other wakitumia majina yao ya bandia.Na kila mmoja asijue anachat na nani hasa.Ikafika point wakakubaliana kuwa wapenzi kwani walikua wanaambiana hawana wapenzi wengine.

    Mambo yakaendelea hivi kule home wakirudi kila mtu akijifanya mtakatifu kwa mwenzie na kuonyeshana mapenzi motomoto wala hathubutu kutaja mchumba mpya wa kwenye mtandao.

    Basi huko mtandaoni wakati wakichat wakakubaliana kwamba imefika muda sasa wakutane na kufahamiana zaidi.Mwanaume kampa location mwanamke kwamba akae hapo taxi itakuja kumchukua na kumpeleka hotel na chumba alipo.Siku haikukawia ikafika dada kachukuliwa kama ilivyo pangwa kupelekwa huko kwa mpenzi.Gari imefika Hotelini dada kapelekwa kaonyeshwa chumba,kagonga mlango,mlango ukafunguliwa......................guess what happened!!!!!alafu uniambie hii kesi itapelekwa mahakama gani?
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    tukio kama hilo,litawasaidia kuimarisha ndoa yao.maana nani atamlaumu mwenzie?na wote wakosaji.litawafanya wajifunze,huko walikotaka kwenda hakuna faida yoyote ile
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka nashukuru kwa hadisi nzuuuuuuuuuuuuuri kabla sijaenda kulala.
    Nadhani wana MMU wenzangu tutakuwa tumeburudika. Haya tumwombe Invisible azime taa tukalale, kesho asubuhi kuwajibika
    Gnite
     
  4. l

    lwampel JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yaani hapo aibu haina mwenyewe.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama msichana ntasema nilijua tu toka mwanzo unanisaliti mpenzi wangu ndo maana nimekuja mpaka hapa kukukamata namgeuzia zali jamaa:wink2::wink2::wink2::wink2:
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    na mimi nakujibu, nilijua tu mpenz wangu unanidanganya, ndio maana nakaamua kufuatilia nyendo zako mpaka leo hii nimekudaka red handed,,, sasa sjui nani ataonekana mkweli hapa
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tatizo wanawake w cku hz vicheche sana ....ht km 2mefumaniani mwanamke lazima nimtie vibao.
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Duuu mkubwa, wote vicheche halafu umpige mwenzako.... byu the way hadithi nzuri sana kwa kulalia!!!!!!
     
  9. o

    ol'kitkit Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekaa vizuri japo najaribu kupata picha hali kama hii ikitokea mziki wake unakuaje,je mnakuwa kama mmemwagiwa maji au mtaanza kurushiana maneno
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,071
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Asiye na dhambi na awe wa kwanza kumpiga jiwe mwenzie kwa hao wahusika.
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    dah! huo wako uonevu.. kwenye cheni bandia kwa hela feki, m1 hufaidika zaidi. Kwa hapa nini?
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yani hapa umesema, nakauka kama vile sio mimi yani, halafu naanza kumbe ndo zako, kwa nini lakini?
     
  13. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu sister na yeye kazidi. Yaani first meeting Chumbani?
     
  14. Abraham

    Abraham Senior Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa tatizo unasahau kuwa ameolewa kwa hiyo meeting isipokuwa chumbani anaweza kuonekana na kuzua maswali- kumbuka Chumbani kuna privacy ya kutosha.

    By the way ingekuwa mimi ningemwambia tu-do tuu kwa vile venue nshalipia. Halafu nahakikisha style za cku hiyo zinakuwa za ukweli zaidi!
     
  15. A

    Anthony peter Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nimimi namchechia kumbe ndiyo tabia yako ndivyo huwa unanifanyia cku zote akiri namchapa nao kisha namsamehe tunalisongesha najua atakuwa amejifunza
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ina maana hawakupeana number za simu? hata meeting waliarrange throgh mtandao?
     
  17. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unakipaji cha kuandika hadithi za mapenzi kitumie....
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani hapo ni kubadili kibao tu nilikuwa nakuona tu kwenye laptop unavyochat na mimi nikajiunga ili nikukamate ha ha ha hiyo ni kali sana
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyote mtaonekana mafisadi wakubwa, mnakwepa kama anavyokwepa Rostama Aziza umiliki wa Du - Hanz
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wa ghafla huu ni uongo. Yaani hata mtu hujui anaonekanaje, hamjawahi kuonana, braki ya kwanza ndani ya gest????!!!!!
     
Loading...