Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za mikutano iwe likizo - barabarani hatupiti...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Apr 19, 2011.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tuchukueni likizo na watoto tusiwapeleke shule

    Labda serikali itafungua macho na kufanya kitu maana hii ni kali hapo watakapoona wanafungia barabara gari moja au mbili

    Na inazidi kuwa mbaya zaidi watu walale masaa mawili waamke tena kwenda kuangaika sababu ya nini wasichoweza tufurahisha pia?
     
  2. b

    bnhai JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,671
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Hoja ya kuwa likizo inatia mashaka saana. Halafu uchumi wa nchi inakuwaje? Kimsingi kuweka mkutano pale Mlimani City ni poor planning. Miundo mbinu mibovu, hivi kwanini wasiweke Kilimanjaro pale na wageni wa nje watafutiwe hoteli maeneo yale? Ili watu wa barabara za nje ya jiji wasalimike na adha ya foleni?
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukiangalia hili jambo kuna makampuni yanawapa wafanyakazi wao ruhusa kufanya masaa machache hiyo tayari inaaribu etc

    Na hii inasumbua maeneo ya Dar kwa hiyo ndio hivyo uchumi utakuwaje kama siku ya kawaida kwa mafoleni haya???

    Ni bora watu kukaa home nakufanya mengineyo as wengine wanafanya hivyo kuliko kushinda barabarabi siku nzima uchumi unapatikana hapo?

    Ndio maana nimesema watafunguka macho kama ndio kilimanjaro etc watatumia
     
  4. T

    Tofty JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa maoni yangu mkutano huu ulifaa ufanyike Arusha kwani Arusha ndio makao makuu ya EAC. Why this meeting was not held there and held in Dar instead is a million dollar question!!!
     
  5. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na uchumi wetu sisi wananchi unakuwaje tunapokaa foleni zaidi ya masaa mawili? Kabla ya kupanga mkutano pale Mlimani City wanapaswa kuangalia mambo yote kwa upana zaidi. Wanaweza kwa mfano ku-upgrade barabara nyingine zinazopita mitaani ili kupunguza msongamano kwenye barabara kuu. Kuna barabara kadhaa kutoka Mwananyamala mpaka Mwenge lakini zina hali mbaya sana. Hizi wanapaswa kuzinjenga kwa kiwango cha lami
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa si wanawakomoa chadema kwatua mikutani pale
     
Loading...