Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za Maadhimisho zina tija katika maendeleo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tatanyengo, May 23, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watanzania tumekuwa na utamaduni wa kuadhimisha siku na matukio mbalimbali. Swali la kujiuliza ni kwamba tuaadhimisha siku hizo kwa mazoea tu au zinatusaidia katika maendeleo. Zifuatazo ni siku tunazokumbuka kila mwaka:

    Nyerere day, Karume day, Siku ya UKIMWI, Siku ya akinamama, Siku ya utamaduni, Siku ya mtoto wa Afrika, Valentine day, wiki ya usalama barabarani, siku ya mazingira, siku ya wauguzi, siku ya walimu, uhuru, Mapinduzi day, Muungano day, wiki ya kisomo, sikukuu ya wakulima, sikukuu ya wafanyakazi, krismas, Pasaka, Jumatatu ya pasaka, Maulid, eid al fitri, siku ya upandaji miti ....unaweza kuongeza orodha...
     
Loading...