Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za kisukari, umaskini, wazee nk. zinatusaidia nini hasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Nov 15, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua, vitu vingine vinachekesha sana.Vinachekesha kwa sababu hii inaonyesha kwamba kabisa hatuna 'diagnostic minds.' Katika hali isiyo ya kawaida kabisa,hawa watu ambao ndio wanaopanga njama za kutuangamiza,wanatung'ong'a kwa kutuletea ujinga huu usiozungumzika.Eti siku ya umaskini duniani,kisukari nk.World Bank,IMF,UN na 'affiliates' zao' ndio wanaohusika na kupanga mikakati yote ya kuangamiza nchi zetu. Leo tuna shangilia kufanywa kuwa maskini, inatisha sana.'Evidence' ya haya ninayo ongea yako kila mahali,isipokuwa hatutaki kuona,kusikia wala kujua.Tutatapotaka kuona na kujua 'it will to late,'hapatakuwa na 'escape root.'We should stop this non-sense.'Tuache kushangilia matatizo yetu, na badala yake kama tuko 'serious', tutengeneze mikakati mizuri na ya kweli ya kuyatatua.Mawazo kwamba tusipoadhimisha siku hizo tutasahau matatizo hayo, hayana msingi wowote,'it's mere brainwashing.'
     
  2. m

    macinkus JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa, ni brainwashing. baadaye yatafuata maagizo ya wakubwa. zitaundwa na ngo za kushughulikia sherehe hizo za kila mwaka. sijui ni wazee wangapi wamesaidiwa na sherehe za wazee, au ni wagonjwa wangapi wamefaidika na sherehe hiyo ya siku moja.
    waafrika ndivyo tulivyo. tunafuata wakubwa wanasema tufanye nini, hata kusherehekea.

    macinkus
     
  3. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2008
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama siku ya kisukari, siku ya cancer duniani ni sherehe. Kwa kkawaida inatakiwa wataalamu wawaeleze watu ni nini dalili za magonjwa haya na ni jinsi gani unaweza ukapata tiba au ukajikinga na hayo maradhi. Wataalamu wanaweza wakaja makazini, kwenye zahanati mbali mbali na hata wanaweza wakaweka kambi sokoni na sehemu nyingine ambapo watu wengi hukutanyika including misikitini na makanisani. Tatizo linakuja tu kama siyo rahisi kuwakutanisha watu, hasa katika vijiji ambavyo population is sparse.
     
Loading...