Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za kifo cha ccm zinahesabika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TumainiEl, May 20, 2010.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Namshukuru Mungu alie nipa kuzaliwa Tanzania, pia namshukuru Mungu kwa kila roho ya mtanzania popote ulimwenguni, maana hyo ndio mishumaa ya taifa hili nje ya nchi. Nitakuwa nakosa busara kuacha kumshukuru Mungu kwa kutuma J. K Nyerere kuwa mwasisi wa taifa hili, Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.

    Amen. Nikiwa nilie na imani kubwa sana siku ya leo napenda kusema siku za kutawala za ccm zimefika ukingoni. Hiki ni kifo cha kweli, nahiki nikifo ambacho kila mtanzania atakishuhudia mchana kabisa na wengi hawatoamini.

    Wengi watakuwa ktk majukumu yao ya kila siku na ndipo watapokea msg toka sehem mbal mbal kuambiana juu yakuvunjika ccm, japo weng hata wewe unayesoma makala hii hutoamini leo..

    Lakini hapo ndipo utatimia ule usemi wa hayati baba wa Taifa alio sema "UPINZANI WA KWELI UTATOKA NDANI YA CCM". Viongoz weng wa chama watasimamishwa ktk vyombo vya sheria, viongoz weng watataifishiwa mali zao ambazo hawakuzipata kialali.

    Itakuwa ni siku ya uzuni kwa wazee wengi ambao kula yao wali ipata kwa kupiga ramli ndani ya chama, itakuwa ni mfadhaiko kwa vijana walijisahau nakufikir ccm ndio mlenz wao.

    Hii ni siku kila mtanzania mwenye mapenz mema na taifa hili anaisubiri. Taifa hili sio la wapiga ramli au madogoli ila hili ni taifa watu wanamwamini Mungu wao anaeishi. Sii taji kupata umaarufu kwa haya nimesema ila Mungu alie juu akatukuzwe. Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kutoka ccm inawezekana tena sana tu ila mkubwa hawa jamaa wanaogopa kutengenezewa ajali. Nyie jiandikisheni tu na Oktoba kipigeni chini tu!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ujumbe huu wa kinabii unaosomeka kama ushairi. Nami nakubali siku ya ukombozi haiko mbali.
     
  4. m

    magee Senior Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "I will break up the fountains of the deep and waters shall be found. Waters shall be discovered that will be bottled, that shall become an industrious witty-invention and will bring wealth to the people in the Christian communities. Discoveries, hidden treasures in the darkness will be coming to the light, to the faithful few, and into the hands of the Joseph-anointed. For I am building an Ark in the continent of Africa, and many nations shall come to find the Glory that resides in you."
     
  5. D

    Dr.Godbless JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2014
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 648
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni wazi kuwa uhai wa CCM mwaka 2015 na baada ya hapo upo mashakani kutokana na hali tete ya Vita ya Urais. Ni katika hali hii CCM wamejikita katika mradi wa kuzima jitihada za cdm kukua zaidi.
     
  6. Mandla Jr.

    Mandla Jr. JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2014
    Joined: Dec 15, 2013
    Messages: 3,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli siku zinahesabika ili ccm itoe Rais mwingine 2015.
     
  7. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 48,472
    Likes Received: 12,437
    Trophy Points: 280
    Watajaribu lakinj hawataweza kuizima chadema.
     
  8. m

    majitta one JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni lumumba fc prmekee ndio hawataamini ujumbe huu
     
  9. b

    blueray JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2014
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu; navyoona CCM haitafika August, 2015
     
Loading...