Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za CCM Njombe za hesabika.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PrN-kazi, Sep 9, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika harakati za kumpata Diwani kata ya Mjimwema katika Halmashauri ya Njombe zimeanza leo, ambapo kundi la kumnadi mgombea wa CCM pamoja kwamba limepita mitaani ndani ya nguo zao kijani limeonekana kudorola kwa kukosa watu wakuwaunga mkono na kuzomewa kila kona na wananchi.

    Wakati huohuo Mgombea wa CHADEMA akiungwa mkono na utitiri wa watu kiasi kwamba dalili zote zina ashiria kuwa kura zote zitaenda kwa mgombea huo.
     
Loading...