Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku yako ya kwanza kucheat ulimtazamaje mwenzi wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MADAM T, Oct 27, 2011.

  1. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa wale cheaters, hivi jamani siku ya kwanza kucheat especially kwa wenye ndoa, mlijisikiaje au mliwatazamaje wenzi wenu mara mlipo rudi nyumbani?
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ndo kwanza nilimtoa out since it was Friday ................tukaanzia weekend huko by the time tunarudi nyumbani nishasahau kama nimerusha maji nje siku hiyo!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Siku hiyo ndio siku anakula bata kuliko siku nyingine! Na chochote anachotaka atapata!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    MadamT unadhani kweli kuna mwanamke ataingia hapa na kusema ameolewa na ashawahi kucheat? i doubt,pamoja na kwamba wanawake walioolewa wana cheat kishenzi,na kwa kuwa mamemba wa mmu wanatoka jamii hii inayotuzunguka ,by implication, wanawake wa mmu walioolewa wengi wao wanacheat pamoja na kujibaraguza kwao.
    Mi bana huwa napiga mchana kwenye lunchtime,kisha narudi ofisini,by the time narudi nyumbani (usiku maana napitia Rose garden) nakuwa normal tu nshasahau kila kitu.
    by the way umeolewa? usha cheat? hata kama hujaolewa ushawahi kum cheat boyfriend wako? ulijisikiaje baada ya tendo?
     
  5. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mama yangu wee, kwa hiyo hizi ofa za outing inabidi kuzianalyse ee.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    MadamT we ndo umefungua a can of worms,jibu swali sasa acha kujibaraguza,ushawahi ku cheat?
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wanawake hutafuta sympath, sio kwamba hawacheat, wa maofisini tunaona jamani khaa! Nway watakaa kimya coz hivyo ndo wafanyavyo kujionyesha wao ni unprivilledged innocent creatures. Anaebisha wanawake hawacheat kuliko wanaume aje atoe critical arguments. Wao wakigongwa hurudi mapema kukupikia bwana. Kwa wanaume tunaeleweka we got nothing to hide bana.
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    lakini Mkuu whats a point u demand confessions za wenzio lakini when it comes to you personaly unajitia hamnazo? kuna fair play kweli hapa?
     
  9. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mama yangu wee>. kwa hiyo zizi ofa za outing tunahaja ya kuzianalyse eee
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ukishaona unacheat mara kwa mara ujue its better uachane na ulienae coz hakuridhishi for sure unless uwe umejikuta once na ukaenda kuconfess. Ndugu zangu ukimwi ni tatizo jamani kama umehudumia mtu wa karibu ndo utajua. Say NO to cheating!.
     
  11. h

    hayaka JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unamtazama kawaida tu, kwani yeye ndo alikuwa wa kwanza?? ili hali amenikuta nishakuwa double road sasa nini cha ajabu hapa.
     
  12. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bishanga umejuaje kwamba wanacheat? Halafu maswali gani hayo unaniuliza tena jamani, mi nimeshaolewa, ila sijawahi kucheat kwa husband, ila kwa BF niliwahi, na siku nilyoonana naye baada ya kucheat nilijisikia vibaya na ndio ikawa bye bye nikajihukumu na kumdelete. Halafu usiseme najibaraguza hapo..
     
  13. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usiseme hivyo ndugu yangu juzi kamkuta mke wake na mwanaume ndani tena kitandani kwao wanafanya mapenzi ndoa changa ya ya miezi mitano.hicho kipigo alichopewa sijui kama atapona na akipona hapo
     
  14. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    U r right bishanga, i think we better change our attitudes, sema shetani huwa mjanja kweli, yaani atakutafuta mpaka akudande kudadadeki. Ila ukichapa nje ukirudi home graph ya mapenzi huwa juu kweli. Ndo maana my waifu wangu akirudi na 'dia' zisizokawaida najitokea maana mh usijemchunguza bata sana waweza kuacha kumla bure aku mwenzenu.
     
  15. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani suala ni wa ngapi hapo? Ishu ni kwamba yeye ndiye aliyekuwa la azizi wako by the time unachomoka
     
  16. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    sijaoa nataraji kuoa karibuni lakini kucheat siwezi na wala sitaweza kufanya huu ushetani wanaocheat ndani ya ndoa mungu awaepushie shetani mbaya
     
  17. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ina maana unaweza kumpa 'the do' pia on the same day!?
     
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    haya cheaters and scoundrelrs uwanja wenu. Tumwagieni vijisiri hivyo basi wajemeni khaa.
     
  19. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naunganisha sala zangu kwako Mungu akujalie jamani na akuwezeshe!
     
  20. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Madam, yaani usipotoa pachupachu siku hiyo ndo utaumbuka. Lazima hiyo tena ya kujituma kikazi zaidi. Ila ni vibaya wandugu.
     
Loading...