Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya wanawake wasio na bikira dunian

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Leo ni siku ya wanawake wasio na bikira duniani;kauli mbiu ni
    "JUTIA BIKIRA YAKO" uliyoipoteza muheshimu sana alieitoa na umkumbuke kama mlishaachana'kwanza amekufanya mkubwa na amekusaidia kuhimili nyingine za saizi tofauti bila maumivu na kama maumivu ni siri yako
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    makubwa haya!! kila kitu kina siku yake malyumu siku hizi
     
  3. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa haya rafiki.
    Hii imeanzishwa na watu wasio na jambo muhimu la kufanya nadhani.
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    aaah.....sio mahala pake ungepeleka kwenye jukwaa letu la jokes! But i like it.....akina dada wengi humu jamvini naimani inawahusu
     
  5. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani HII ni breaking news?????????????????????????
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    siku ya wanaume ni lini?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    here u come!!!!!!!!! waiweke na yao!!!!!!!!!! kweli mwaka umeanza vibaya wanawake hili wanawake lile duh!!!
     
  8. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko kazi.
    waanzishe siku ya watu wenye vitambi.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    fafanua kidogo
    wanaume wako aina mbili;siku yao ya kutoa bikira ama wanaotolewa b
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ninavyoelewa mwanamke ile siku ya mwanzo anayo-do ndio inasemekana amevunjwa bikira, je na yule mwanaume anaye-do mara ya kwanza inakuwa amefanywaje?
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    labda kabla ya kuendelea;kunawanaume wana do mara moja
    na wengine mara mbili sasa infacts wote wanavunjwa kaka
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Haha hahahaha hahahahahaa
    dah.
    Duniani kuna mambo kwa kweli
     
Loading...