Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya wanawake duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Mar 6, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hakuna kiumbe chochote chini ya jua ambaye hana mama,hakuna binadamu yeyote ambaye hajui umuhimu wa mama,hakuna asiyejua uthamani wa mama ktk malezi na kukufanya uwe ulivyo ,kesho tarehe 7-march 2011 ni siku ya wanawake duniani ,jiulize utamfanyia nini mama yako kumuenzi na kumthibitishia kuwa she is everything in your life....wanamember hebu tushirikishane vya kuwafanyia mama zetu ili wajifeel proud of having us.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    There are no words and deeds enough to express on this.There is no price tag suitable to be put on generosity of our mothers, only thank you is expressible!
     
  3. Mwasi

    Mwasi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hakuna kama Mama!! I really miss my Mom!
     
Loading...