Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya walimu duniani 05/10

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KiuyaJibu, Oct 5, 2011.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Leo ni siku ya Walimu duniani;ninaomba niseme kama ifuatavyo:katika kila wanafunzi 10 wa darasa la tatu(3) hawawezi yafuatayo:-
    07 katika yao hawawezi kusoma hadithi ya Kiswahili ya darasa la pili(2);
    07 kati yao hawawezi kufanya Hisabati za kitabu cha darasa la pili(2);
    09 kati yao hawawezi kusoma hadithi ya Kiingereza ya darasa la pili(2).
    Utafiti huu umefanya katika wilaya 132 nchini Tanzania;na kuhusisha watoto wenye umri wa miaka 07 hadi 16.
    Na wakati huohuo serikali kwa mara nyingine tena imerudisha mtihani wa Taifa wa kidato cha pili.
     
  2. S

    Spellan JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kauli mbiu ni ipi?
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhh
    inajulikana kweli
    mwl salma yuko wapi leo?
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Elimu kwanza, ooh my God ngoja tumuulize Kawambwa


     
  5. S

    Spellan JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kauli mbiu inasema "teacher's for gender equality"
     
  6. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Napita
     
  7. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wanafunzi mia 2 mwalimu kipindi dk 40 unataka wanafunzi wote wajue kusoma na kuandika! La kwa miujiza
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona sijasikia wakitangaza?
     
Loading...