Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku ya wajinga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Mar 30, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    habari zenu wana jamvi?? Leo nimetafakari sana kwanini siku ya wajinga iwe ni tarehe 1 april? Ni jambo gani uliwahi kudanganywa miaka iliyopita katika siku ya wajinga na huwezi kulisahau?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Ulitaka iwe lini. na siku ya mwaka huu lazima nimtoe theboss usd usimwambie pls.
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    sidanganyiki ng'ooooooooooo
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kwa nini hamna Kadi kwa ajili ya hii siku??
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii ipo kwa waafrika tu na siyo wenzetu weope huko ndo maana mpaka wajinga wanapewa siku yao na sidhani kama kumdanganya mtu na kufanya kile ulichomdanganya kuwa yeye ni mjinga hilo siyo kweli hata kidogo bali aliyemdanganya ndo ninaemchukulia ndo mjinga
     
  6. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekusikia, namwambia saa hivi.
     
  7. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi mwaka jana kuna rafiki yangu aliniambia nimkopeshe laki moja mama yake amelazwa. Nilipompa hela akacheka na kuniambia mama yake wala haumwi ila ameniongopea kwa vile ni siku ya wajinga.Nilipomwambia arudishe hela yangu alikataa na kuniambia eti mjinga harudishiwi pesa.Hajanirudishia mpaka leo.
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    duh pole saaaaana jamaa amekuona we ni mjinga kweli...sijui ya mwaka huu atakudanganya nn??


     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    that's true mkuu


     
  10. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    nafikiri ya mwaka huu kadi zitatumika


     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo siku hata ingekuwa tarehe 9december bado tu watu wangehoji kwanini imekuwa tarehe hiyo.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    mwaka siku hii imeahiriashwa, badala ya kuwa tar 1 april itakuwa tarehe 7 august, tafadhali usihoji kwa nini............
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    umeona eeh!
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hatudanganyiki asee
     
  15. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpeleke polisi ndio atajuwa yeye ndio mjinga.
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    sasa kesi ishafikisha mwaka polisi sidhani km wataikubali hiyo
     
  17. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo wazo la kumpeleka polisi nilikuwa nalo lakini nilipomwambia jambo hilo akaniambia dunia nzima inajua kuhusu siku ya wajinga hivyo utakwenda kupoteza muda bure.
     
  18. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekoma na kuanzia sasa nitaiheshimu sana hii siku.kuanzia mwaka huu nimepanga sikukuu ya wajinga nimeamua kufanya yafuatayo ili nisionekane mjinga. 1.Nitazima simu yangu kwa siku nzima. 2.Sitafungua Facebook, Twitter, jamii forums au mtandao wowote wa kijamii. 3.Sitasoma Gazeti la aina yeyote liwe la udaku,siasa au Michezo. 4.Sitafungua Radio Station yoyote 5. Sitafungua TV station yoyote. 6.Sitakuwa tayari kupewa taarifa yoyote ile hata ikiwa ya msiba. HUU NDIO MSIMAMO WANGU.
     
  19. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo wazo la kumpeleka polisi nilikuwa nalo lakini nilipomwambia jambo hilo akaniambia dunia nzima inajua kuhusu siku ya wajinga hivyo utakwenda kupoteza muda bure.
     
  20. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....mie nimepanga kumfool mpenzi wangu kwamba "niko na mwanamke mwingine guest nachakachua" coz yuko mbali na nilimiss mapenzi....
    I thnk that will b the best..
     
Loading...