Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya wafanyakazi kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Exaud J. Makyao, May 1, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Wafanyakazi wataka nyongeza ya mishahara.
    2. Dini zataka utatuzi wa matatizo yanayowakabili wakenya.
    3. Vyama vya wafanyakazi vyataka yafuatayo:-
    - mabadiliko yafanywe katika utendaji wa jeshi la polisi,
    - uwanja wa nyayo usiitwe uwanja wa coca cola,
    - mzozo wa migingo utatuliwe,
    - kampuni ya taifa ya simu isibakie mikononi mwa wawekezaji wa kigeni,
    - posho za wabunge zikatwe kodi,
    - sheria mpya za wafanyakazi zitekelezwe kikamilifu.
    - tangazo kwamba mume na mke wasiruhusiwe kufanya kazi katika ofisi moja ya serikali libatilishwe.
    4. Waziri wa kazi asoma hotuba kwa niaba ya rais:-
    - atahadharisha athari mbaya za mparaganyiko wa kiuchumi duniani.
    - ataka waajiri wasipunguze wafanyaki badala yake watafute njia nyingine ya kuongeza ufanisi.
    - kima cha chini cha mishahara chapandishwa.
     
Loading...