Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya ukimwi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mbongopopo, Dec 1, 2010.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wana JF

    Leo ni siku ya ukimwi duniani

    Tutumie siku hii kuelimishana juu ya ukimwi na madhara yake na kusaidia ambao wanao waishi vipi

    Mungu awalaze peponi waliofariki na ukimwi na Mungu awaponye walio na ukimwi na pia wanasayansi awape njia ya kupata tiba ya haraka haraka.
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimeona watu niwajuao haswa nilikua nao marafiki wamefariki kwa ukimwi, ninaona pia marafiki wanaugua hawa ni watu tulicheza wote utotoni inaniuma sana

    Na cha kusikitisha ni pale wengine wanadhani kuwa hujui kuwa wanaumwa na unawaaona wakiwa hawana raha na unashindwa uanzaje kuwaambia ndio najua unasumbuliwa na hili au lile, wengi ninajua sababu ya connection na wauguzi.

    Wengine wanakuwa wanasema wapo kwenye diet kali na sometimes kusema ni kisukari ila unajua labda kweli ila ni moja wapo ya magonjwa yamsumbuao.

    mie napenda kuwashauri tafadhali kama wengine unawaficha jaribu kuchagua mtu uweze kuongea nae juu ya hali yako uwe huru kusema leo unajisikia hivi au vile itasaidia sana wewe kimawazo na kukufanya ukae kwa imani ukijua kuna mtu anayekusikiliza na kukuelewa na kuwa anakusapoti asilimia kubwa

    wenigne utegemea ndugu na ndugu uwa hawawi wa kujituma ndio maana nashauri basi marafiki pia wapo na mara nyingi huwa ni waaminifu

    Wengine wanaopenda kulala na watu bila kuwaambia wanao na kuwaambukiza hii kitu inasikitisha sana, naombeni mshauri watu waache

    Humu watasoma tu madhara yake etc

    Tumieni kinga magonjwa mengine yapo pia

    Angalieni wake waume na kujiuliza uko nje napoenda kuiba kuna faida gani nikipata ukimwi na nikirudi nyumbani nikamuambukiza mwenzangu je kama unawatoto nani atawalea kwa mapenzi kama ya baba na mama waliokuzaa?

    Mkae salama
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    AIDS (Acquired immune deficiency syndrome) is a disease of the human immune system caused by the human immunodeficiency virus (HIV). This condition progressively reduces the effectiveness of the immune system and leaves individuals susceptible to opportunistic infections and tumors.
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thats' right hash,,,,
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hebu tujikinge nilham
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tena mi naogopa mwenzio kama nini!!!!!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    tutoke tukapime na tusubiri majibu tusile kona........maana watu wagumu sana kupokea majibu.....
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aa tutamwambia doctor atutumie kwenye mail zetu usisubiri hapo hapo presha itashuka
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    au una mwambia daktari akikuta kubaya asikupigie simu...na akikuta kuzuri akupigie simu......tehehehee unaweza ukashinda unaangalia simu!
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nauchukia ukimwi,ktk vitu na vichukia humu duniani ni ukimwi,poleni sana watu mliofiwa na ndugu,na muendelee kuwaombea wale wote wenye vvu na hawana kitu huku madaktari na mashirika ya kupambana na ukimwi wakiendelea kunufaika na pesa za misaada yao,
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo hapo sasa wawa mgonjwa kutwa nzima mobile ikiita tuu waruka mzima mzima!!!!
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wee usiuchukie shauri yako!!!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tuzidi kuwaombea na tuzidi kujiombea pia sisi wenyewe ili tusije tukaanguka kwenye hili janga
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tupime na tuzitambue afya zetu ili tuweze kuishi kwa matumaini
    Rafiki yangu mpenzi alikufa kwa ugonjwa huu pasipo kujitambua eeeh mungu ziweke roho za marehemu wote waliotangulia pema peponi
    Na sisi tuliobakia tukumbushane tuelimishane na tuache kuwanyanyapaa wote walioathirika na Ukimwi
    Tuwapende na kuwatunza vema
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hawa vituo vya kupimia wangekuwa wana website zao wanaweka matokeo kama majibu ya form 4 hivi...maana tunakuwa bize bana kusubiri majibu ...wao wachukue damu majibu waweke kwenye website au magazetini au kama vipi wanakutumia message..mfano unapima uko safi wanakutumia meseji wanasema HAUNA NGOMA...ukikutwa una virus wanakutumia AISEEE UNA NGOMA LIVE...
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::tea:
     
Loading...