Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya pekee kwangu,je wenzangu mnaionaje?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ringo Edmund, Nov 11, 2011.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ya tofauti sana ni tar 11.11.2011.
    Ni karne kumi imepita tangu 11.11.1111.
    Karne moja tangu 11.11.1911.
    Tusubiri karne moja kuwa 11.11.2111.
    Naiona ya pekee kwangu na nitaiweka kwenye kumbukumbu zangu kwani hakuna uwezekano wa kuiona hiyo inyofuata.
    Kwa kuanzia nimeamka tofauti, nimevaa tofauti,nitakula tofauti, na nitalala tofauti.
    Na hii thread nilitaka kuirusha saa 11:11 am.nimeshindwakwa sababu ya mipangilio.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    for me i am sick,
    najipanga panga hapa niende hosp.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooh! So bad jameni!!!mamdogo wangu anaumwa!! Ni mbaya mamyy??pole sana!! Ntakuja kukusabahi home leo jion pole!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    mmmmmmh!...everywhere is war_war in dar(ubungo),mby(mwanjelwa),arusha,babati,singida etc,....what a terrible coincedence....sitamani kuiona teeeeeeeena
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kwangu hii tarehe nitakula bia nyingi sana na ukizingatia tarehe hii imeangukia Ijumaa!
     
  6. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Astaghafillulah...yoo
     
Loading...