Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya nyani kuaanguku miti huteleza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by loiboo, Mar 9, 2012.

  1. loiboo

    loiboo New Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jk hana hata uchungu kidogo juu ya watanzania wanaopoteza maisha yao ,wasio na hatia ????daw ya kuahidi utekelezaji ni kutekeleza ,kikao kitkachofanyika kesho juu ya wazee wa ccm pamoja na jk???wanalenga hasa nn???
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inaonekana ulikuwa na usingizi mno wakati unaandaa makala yako.
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    we mgeni hapa. mbona hueleweki?
     
  4. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiswahili chako kimebanguliwa sana sijaelewa hapo
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umejiunga lini JF kwanza wewe maana naona bado una matongotongo ya unjuka wa hapa.
     
Loading...