Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya mtihani kila mbinu hutumika,....!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kisoda2, Dec 30, 2011.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yangu alikuwa akisoma pale Ikizu.
    Siku ya mtihani aliandika mistari yake ya majibu kwenye FAN lile la (panga boi) usawa na kiti chake,kisha akawa anapigia chabo kujibu mtihani.
    Kituko ni pale alipo kuja msimamizi na kuiwasha FAN maana alikuwa anasikia joto!!

    Happy new year!!!!
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanafunzi lazima atakuwa WA KUSOMA tu
     
Loading...