Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku ya majonzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 19don, Feb 16, 2012.

  1. 1

    19don JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ilikuwa siku kama ya leo nikiwa njiani kutokea mjini , nikapokea simu kutoka nyumbani
    home; dady kuna majambazi wanapiga risasi huku tunazisikia
    mimi; ingieni ndani upesi hamuwezi kujua wataelekea wapi
    baada ya dk 10
    home; sio majambazi ni mabomu dady
    mimi; tokeni ndani tafuteni mahari penye kama shimo jificheni msikae ndani

    mara; samahani simu unayo piga kwa sasa haipatikani
    ooh mungu wangu inamaana familia yangu yote imeteketea na hawa wanajeshi wamefunga njia itakuwaje sasa, anga linazidi kubadilika rangi , na idadi ya watu wanao kimbia wanazi kuongeza

    hii ni siku ambayo mume alimsahau mume , watoto walilala uwanja wa taifa bil blanket wa godoro na msaada walio pewa ni maji na biskuti

    ni siku ambayo wagonjwa na wazee walirudi katika ujana na kukimbia hadi sehemu mbalimbali za dar bila kupumzika

    JE NDUGU ZANGU WA GONGO LA MBOTO MMEISAHAU SIKU HII TULIWAPOTEZA BAADHI YA NDUGU ZETU ?
    JE MMESAHAU TULIOUNGULIWA NYUMBA

    RIP NDUGU WOTE WALIO POTEZA MAISHA SIKU YA LEO
    NI MWAKA MMOJA KAMILI TOKA SIKU ILE YA MAJONZI 26/FEB/2011[​IMG]
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nahisi hicho kichwa cha cherahani kitakua bado ni kizima!
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Una matatizo wewe , kichwa kama bomu!!
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    19don,
    Umenifanya nianze kulia kwa kuimbuka siku hii, si kwamba nilifiwa na mmoja wa familia yangu la hasha bali tukio lenyewe lilivyokuwa pamoja na kupotelewa na watz wenzangu na kusababisha watoto kuwa yatima, kusababisha vilema vya maisha kwa watz, uharibifu wa mali nk. nk kwa ajili ya uzembe wa jeshi letu. nimeshindwa kuendelea.
     
  6. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kama unaweza fanya editing ya headline ili ibebe uzito unaostahili
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni wajameni
     
  8. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo ni tarehe 16 Feb 2012, kalenda yako imewahi
     
  9. Mutta

    Mutta Senior Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitokuja kusahau siku hiyo katika maisha yangu.Niligongwa na gari na kuvunjika mguu.Nimekaa mwaka bila kwenda kazini.Niliumia saaana.Nashukuru Mungu kiasi naendelea vizuri.Cha kushangaza ni serikali kutotulipa FIDIA mpaka leo.Watu tulioumia serikali imetususa.PESA iliyochangwa na taasisi mbalimbali imeenda wapi?
     
  10. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hapo ni kutafuta meza tu na kamba unaingia mzigoni
     
  11. 1

    19don JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    TEMPO nadhani ulikuwa bado mdogo coz hujui chochote
     
  12. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee hiyo siku sitaki kuikukmbuka ni uzembe wa rais kikwete na wala si jeshi watanzania wenzangu, alipewa barua asign ya kuhamisha zile silaha lakini hakuweza kusign mpaka watanzania wakapoteza maisha, omg !!!! laana na ziwakumbe sana sana. pinda juzi kaua watu wengi sana kwa domo lake omg !!! laana ziwakute
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Mkubwa una kihere here kama mbunge wa Same Mashariki, mbona tarehe 26 FEBRUARI bado?
     
  14. d

    davidie JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si vibaya kukumbuka siku hata kama bado ili mradi inakaribia tarehe yenyewe
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani leo ni tarehe 26?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona hujamalizia kama familia yako uliikuta kwenye hali nzuri?
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fanya editing ya heading so that it can reflect what you want to convene..
     
  18. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    it was too sad
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni miongoni mwa matukio yanayopoteza maisha ya watz wengi na bado watu wanafanya masihara.
    Ukiambiwa serikali inauwa watu unaambiwa ufute kauli, wallahi sifuti, wauwaji hawa. Yote ili mdudu dowans apite. Laana yao milele, na wataweweseka hadi makaburini.

    Vp familia yako uliikuta?
     
  20. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    INAUMA NA INASIKITISHA SANA!
    Halafu Serikali hii ya ajabu isiyojali watu, JK kaenda kutembelea anacheka, akaenda hospitali anaongea na walioumia na kupoteza ndugu akicheka!
    Pinda anayo makazi yake huko G'mboto, na majirani zake wengi walijeruhiwa au kupoteza ndugu, lakina hatutaamini kuwa hadi leo hawajalipwa fidia, ana fedha nyingine zimeliwa na maafisa wa Serikali? Je Ofisi ya Pinda idara ya MAAFA sio yenye kamati yake inayosimamia maafa? Amefanya nini?

    Halafu, Serikali pia ikatoa kauli kuwa, "Wananchi ndio walivamia, na kujenga karibu na kambi maana kambi ilianza zamani kabla watu hawajajenga huko" Je huu ni utu na kuna ukweli hapo? Mbona nyumba nyingi za raia kadhaa wa Segerea, Kipunguni, Tabata Changombe, Mbagala na maeneo mengi yalipigwa na mabomu, je nao walivamia au kujenga karibu na kambi ya Gongolamboto? Hakuna ukweli na hakuna majibu yenye utu hadi leo! Visingizio tuuu!

    KAULI YAKINIFU: TUNAKUMBUSHA KUWA KAMBI ZOTE ZA JESHI NA MAGHALA YA SILAHA YAHAMISHIWE MBUGANI, AU NYIKANI, KATIKATI YA NCHI AMBAKO TUNAYO HAZINA KUBWA YA ARDHI, HAINA WATU, NA RAIA HAWAWEZI KUFIKA AU KUATHIRIKA. KAMA HILO LINAWASHINDA SERIKALI, NA HALIWEZI KUFANYA, HII INAZIDI KUDHIHIRISHA JINSI VIONGOZI WANAVYOPUUZA KILIO CHA WANANCHI HADI MAAFA YAWASHTUE, BASI TUNAWASHAURI, WAJENGE NA WAYAFICHE KATIKA MAGHALA MAHANDAKI KAMA KILOMETA 1 AU 2 CHINI YA ARDHI, AU CHINI YA MILIMA! WAMEFANIKIWA HIVYO NDUGU ZETU WAKENYA! NASI PIA TUNASHAURI SERIKALI HII IJIFUNZE KUTENDA NA WAEPUKE KUEGEMEA KTK VISINGIZIO! "KIDONDA KITIBU KINGALI KIPYA"
     
Loading...