Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya kweli aliyokufa Mwl J K Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwalufunamba, Oct 9, 2012.

  1. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli hauwezi funikwa siku zote. Ni kama kuuzuia moshi kwa kawa.

    Kama vile kuvuja kwa taarifa za mipango na utekelezaji wa kumwua Nyerere kulivyokuwa, kisha kuibukia 2012 kwa uwazi zaidi. Ndivyo tarehe rasmi ya kufariki inapojulikana.

    Nyerere alifariki tarehe 7 Oktoba 1999.

    Tarehe nyingine ni danganya toto. Ukweli unasema, huwezi kuwadanganya watu wote kwa nyakati zote. Ndicho serikali iliyoongozwa na B W Mkapa ilichofanya.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    No research! No right to speak!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ulikuwepo hospitali ya St. Thomas wakati mitambo ya kumsaidia kupumua inatolewa?
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo sasa???
     
  5. r

    raymg JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoa mada unajua maana ya kufa?
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Yaani unataka tukuamini kirahisi rahisi namna hiyo kwa jambo zito kama tarehe ya kufa baba wa taifa?
    Leta ushahidi tujadili.
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni clinical au biological death?hiyo tarehe 7 inaweza kuwa ni clinical death yake,na tarehe 14 ni biological death
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe wasema ingawa hatujui unasema kama nani na isaidie nini? Majungu ni elimu ya mpumbavu siku zote. Hata kama alikufa hiyo tarehe yako unadhani itamfufua au kutuongezea lolote? Shame on you!
     
  9. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Not all things need to be re-searched, others can be searched and/or be investigated
     
  10. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mleta mada, next time njoo na taarifa ambayo imekuwa backed up na ushahidi wa kutosha! Hizi thread nyingine nyepesi nyepesi zinatupotezea muda! Waulize vizuri Madaktari stages za kifo na ni wakati gani mtu anakuwa declared keshakufa! Zaidi ya hapo unatupotezea tu muda hapa!
     
  11. m

    mdunya JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nikifikiri nyimbo za yule tumbo kubwa Komba naishiwa imani. Alitunga lini?
     
  12. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapa emotion zimetawala, lakini kutakuwa na ukweli ndani yake, walisema aliuawa nikasadiki, kumbe na kufa ni tar 7...nasadiki pia
     
  13. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Fear them not,,,,for there is nothing covered,that shall not be revealed;and hid that shall not be known.(MATHEW 10;26) hakika kama watu ama viongozi tungelifahamu hili hata habari za ufisadi tusingezisikia kwa sababu ni aibu kuwekwa hadharani kwa ubadhirifu ilhali ulikuwa ukijitangaza wewe ni msafi,lakini ukisoma mhubiri(ecclesiates 12;14) For God shall bring every work into judgement,with every secret thing,whether it be good,or whether it be evil.am waiting for my God who will rule the earth with the rod of peace na anakaribia kuja kutokana na hali ya sasa ya mashariki ya kati.
     
  14. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndio hata mimi nashangaa! Ooops kuanzia mwakani watoto wangu hakuna kwenda shule tar.7
     
  15. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni tofauti zinazofanana na it is of no use
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Umekuaje hajafanya research? Binafsi sijui mwalimu alifariki lini ila najua kifo chake kilitangazwa tarehe 14 October. Kama angekuwa amefariki tarehe 14 iweje nyimbo za kina Komba zianze kupigwa radioni immediately dakika chache baada ya Mkapa kutangaza kifo chake?
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    it doesnt matter cha muhimu ni kuwa 1999 Mungu alimtwaa mtesaji wa Taifa hili .... Mungu amuweke anapostahili
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    umekuwaje mkuu, ndo umeamka au umenyweshwa valuu, hakuna kitu umeandika
     
  19. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Trust me it makes sense somehow, nyimbo za komba and all that matukio, suti na kaunda suti nyeusi, the army na gwaride, etc, etc.
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Wala hilo halisaidii lolote hata kama alifariki siku hiyo hiyo alipolazwa Hospitalini haiwezi kuubadili ukweli kwamba kwasasa ni Marehemu!!!!
     
Loading...