Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku ya kwanza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiuno, Jul 23, 2010.

  1. k

    kiuno Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nina swali kwa wakaka wa kibongo na wadada pia.
    i met a man(white) going to marry soon, ila siku ya kwanza in bed alishindwa kusimamisha kabisa, tukaishia ku kiss tu na kuchezeana, i was satisfied though coz he so intelligent by using his hand. next days he was so good japokuwa kama mnavyojua hizi za wenzetu wadhungu hazirefuki sana kama za weusi.nilipomuuliza huyu jamaa akasema hajakuwa comfortable at the first met.
    kabla ya hapo nilishasikia masholi wawili watatu(white chicks) wakiongelea the same story kwamba wameenda na mtu kwa mara ya kwanza ikashindwa kusimama, nilikuwa siamini hii mpaka yaliponikuta.
    he is not my first, nilikuwa na wabongo wenzangu kama wawili kipindi cha nyuma, na siku ya kwanza kukutana nao damu ilikuwa inachemka ile mbaya, wako ngumu kama kisiki cha mpingo.
    swali ni hivi, jamani kuna wanaume wakibongo ambao wame experience hii kitu? i mean kuna mtu alishawahi kwenda na sholi kwa mara ya kwanza akashindwa kusimama? na kwa wanawake je ilishawahi kukutokea ukaenda na mtu akashindwa kazi? awe mweusi au mweupe.
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    :nono:
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mmmmh! Mimi nikiwa na appoitment tu na demu, nikishapanda kwenye daladala kuelekea eneo la tukio tayari nasimamisha!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Kweli, hiyo huwa inatokea kwa watu wengi bila kujalisha rangi zao za ngozi. Ni hali ya kisaikolojia. Inawezekana huyo jamaa alikuwa na wasiwasi. Hata wanawake hupatwa na hali hii ila kwa namna ingine. Badala ya kulowana wanakuwa wakavu. Ila shinikizo huwa lipo zaidi kwa wanaume maana dhakari bila kudinda hakutafanyika kitu. Kwa mwanamke anaweza akatumia kilainishi na mambo yakaendelea kama kawaida.

    Kwa mwanaume ni jambo la kuaibisha endapo atashindwa kusimamisha. Na hii inaweza kumuathiri tena safari ijayo maana kumbukumbu za mara kwanza hazitaondoka kwa usiku mmoja tu.

    Kwa hiyo ni mambo ya kawaida tu hayo. Ila kama hali hiyo ikiendelea basi yawezekana kukawa na tatizo zaidi ya hilo la kisaikolojia.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duhhhhhhhhh..
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmh imekaa king'ambu sana........eeeewwww!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Naomba isinikute hii kitu!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Kweli omba isikukute maana ni soo. Na kama ulikuwa na ngebe ooh 'i will rock your world' sijui nini nini...utaadhirika mzee mzima na kende zako za kuning'inia...hahahahaaa....duuu
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 860
    Trophy Points: 280
    Siajaweza kufikiria hili linawezaje kutokea. Hivi mpaka mnaamua kwenda kwa kitanda na mashine bado haijasimama tu? Tena ndio unakutana na shori kwa mara ya kwanza!
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Watalaamu wa ngono zembe wanaita ''ngoma mpya'' halafu eti mashine isisimame, THUBUTUUUU!!!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    G umehamia TUKI, mbona lugha yako ngumu sana leo??
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ...au wewe ndio ulikuwa muoga,ukashindwa kumsimamisha mwana wa mwenzio?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We unaweza kuwa na tatizo, mi daladala likitokea tu kabla halijasimama bao la kwanza linakuwa linaanza kubisha hodi.......:nono:
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Masaki we ni mbongo wa kweli. Ukiona kivazi tu kitu juu
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hehehe bht sio hivyo mpenzi ...........yaani hii topic mleta mada alivyoielezea imekaa too ghetto ( ndio kwa kiswahili twasema imekaa king'ambu........yaani haina class)
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    duhhhh!!! sikuwezi leo mama ngoja niendelee kuongeza misamiati leo.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @Masaki na Biggy khaaaaaaaaaaaaaa!! wote mna matatizo sema yamezidiana aisee...........
     
  18. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini hiyo kwa wazungu wengi ni kawaida. Ndoma shori wa kidhungu akimpata mmbongo hawezi kumwacha kwa kuwa anapata kitu ya kweli. Nimeona mademu wengi wanaoolewa na wazungu ni lazima wawe na wabongo wa kuwamega. yale majamaa ni mabingwa wa "kunawa". Utapigwa finga mpaka usikie harufu ya k... chumba kizima lakini jongoo wake hawezi kupanda mlima. Ushauri kwa dada zangu kama unampenda mzyungu kwa minoti sawa lakini kama unampenda mdume kwa kazi nenda kwa mbongo.
     
  19. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini hiyo kwa wazungu wengi ni kawaida. Ndoma shori wa kidhungu akimpata mmbongo hawezi kumwacha kwa kuwa anapata kitu ya kweli. Nimeona mademu wengi wanaoolewa na wazungu ni lazima wawe na wabongo wa kuwamega. yale majamaa ni mabingwa wa "kunawa". Utapigwa finga mpaka usikie harufu ya k... chumba kizima lakini jongoo wake hawezi kupanda mtungi. Ushauri kwa dada zangu kama unampenda mzyungu kwa minoti sawa lakini kama unampenda mdume kwa kazi nenda kwa mbongo.
     
  20. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Balaa hili jama.... duh!! Mzee je ukimtia machoni mlengwa pale ukishuka tu kwenye daladala na yeye huyu hapa anakungoja hapo inakuwaje??
     
Loading...