Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya kwanza kuendesha teksi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by WISDOM SEEDS, Jul 12, 2011.

  1. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dereva mmoja ambaye ni mtu wa makamo alikuwa kapaki taxi yake kwenye eneo la maegesho,
    akaja mtu mmoja aliyehitaji huduma ya usafiri. Baada ya makubaliano walianza safari yao, baada ya
    safari ya dakika kadhaa yule abiria alimgusa dereva kwenye bega kumweleza kuwa keshafika safari yake.
    Dereva alishtuka sana na kutoa macho kwa woga huku gari yake ikiserereka hadi kwenye mtaro.

    Abiria wake akashangaa sana na kumuuliza kulikoni, dereva alimjibu kuwa hii ni mara yake ya kwanza
    kuendesha gari ya abiria, siku zote alikuwa akiendesha gari ya maiti...
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wisdom umenichekesha saaaaaana duh kweli hiyo kali
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    :pound:

    Hii kaliiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Haichekeshi ila inaskitisha..
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi inakuwaje watu wengi wanaogopa maiti, na ikitokea mtu aliyezimia na wati wakafikiria kuwa amekufa, akiamka watu wengi ukimbia, sielewi kwanini na kwa sababu gani wanakimbia na kuogopa.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha! Imetulia hiyo
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    angelenga ukuta au mwembe, afu anaenda kutua bwaaaaa!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    dah.....umenichekesha sana mkuu...
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    duh!!!in reality madereva waliozoea kuendesha magar makubwa ya mizigo muda mrefu ukiwapa gar ndogo tena iwe auto huwa wateseka sana,wengine hushindwa kabisa.
     
  10. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, ha ha ha haaaaaaaaaaa!!!!!!
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    O.m.g!
     
  12. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo nini?
     
  13. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ???????????
     
  14. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WS, hi kali aisee, nilikuwa najaribu kutafakari ingekuwaa ni mimi ningefanyaje!
    Hahahahaaaaaaaaaa!!!!
     
  15. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    O.M.G................

    Stands for Ooh.. May..God....
     
  16. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okay! I didn't know that! It is very nice to know it...
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,ha,haaa.,.. Dah! U make ma day
     
  18. a

    ammah JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    very funny kwa kwel
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mh! Sasa huwa anakuwa peke yake na maiti?
     
  20. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kali!maiti inatisha ukiwa hujazoea!ila waliozoea kuendesha hayo magari ya maiti wanaona ni kawaida kabisa!hawana hofu hata!wanabeba kama mizigo mingine tuu!mimi oneday nilikutana na jamaa yangu alifiwa na katoto nje ya nchi!akaniambia mwanangu aliugua bahati mbaya amefariki!ndio ninaye hapa nampeleka nyumbani!nikamuuliza mwili uko wapi?akasema nimeshacheck inn!du nilihamaki sana!ila baada ya kuzika nikamtafuta nikamuuliza kulikoni!akasema kama ange declare kama marehemu angelipa like 5,000 usd hv!ila kwa vile ulikua kama parcel tuu unalipia packing fees tu basi!jamaa wana upark fresh unabeba like the normal cargo!ila jamaa wenye ndege wanakua wanajua!
     
Loading...