Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya kwanza kaja kavaa mtukula

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Nov 19, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Siku ya kwanza kukutana naye huyo dada, unakuta kavunja kabati kuanzia juu mpaka chini,kajiupala usoni, kucha kapaka rangi tofauti tofauti,kila saa anajiangalia kwenye kioo chenye vidude fulani vya rangi tofauti viko kama pouda hivi na kujipaka ambavyo kaja navyo kwenye pochi.halafu mda wote yeye ni kuchat tu vidole havipumziki.watu wakimpigia simu anawadanganya live sehemu alipo.mala nipo nyumbani,kwa rafiki yangu,sikusikii nk.akikata simu anajifanya kuwasonya. kwangu huyu hana sifa. wewe je?mia
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Nimekukosa! Mia
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,099
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Hii imenikumbusha ya msichana mmoja hivi aliyekuwa anatoka na rafiki yangu.

    Kumbe huyo msichana bana alikuwa na mchumba wake. Sasa siku ambazo alikuwa anakwenda kwa rafiki yangu, ikitokea yule mchumba wake akampigia simu, msichana anamwambia rafiki yangu akae kimya hadi atakapomaliza kuongea na huyo mchumba wake. Demu alikuwa anamdanganya sana huyo mchumba wake. Ooh sijui nipo kwa Kojo...mara nipo Nana...mara nipo hapa kwa Fumi. Kumbe yote hayo uongo tu. Demu yupo kwa njemba anamegwa.

    Demu alikuwa anaona ujanja kumfanyia hivyo mchumba wake. Ila kwa jinsi jamaa yangu alivyokuwa na akili ya maisha, tayari alishahitimisha kwamba huyo demu ni hasara tu. Hafai hata kidogo.

    Baada ya kumdinya dinya mshikaji akamfungia vioo. Sasa sijui ilikuwaje na huyo mchumba wake. Kama jamaa alimuoa basi aliula wa chuya.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    huyu ndiye mzuri anajua kabisa kuwa yeye ni mfanyabiashara kwahiyo hapo mnaongea biashara tu,usipende sehemu kama hiyo utaomba ardhi ipasuke.Nalog off
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani amekuja kufanya nini?
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kichwa cha habari kimenihadaa,nilijua mtukula ni lichupi likubwa kubwa....
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahahah! Hii inanikumbusha juzi juzi tu mshkaji alikua anamdinya dem, huyo dem akapigiwa sim na jamaa yake, akapokea akamdanganya yuko saloon kwenye drier hawez kuongea vizuri na kuwa atampigia jamaa sim baadae! Hahahaha! Kumbe alikuwa anakisikilizia kitu! Hawa madem noma sanaaa!
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    katika hali ya kutongozana, mnapanga siku tukutane mpandaisi pale njia panda ya himo.ndo siku ya kwanza kukutana naye anakuja kajikoki/kajicomplicate juu hadi chini.mia
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hata mimi. hujambo mkuu.mia
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    umeona eeh..!!.wewe una akili sana.kuna wasichana hata kama hujui tabia zao unaweza kumsoma siku ya kwanza tu kukutana nae.stuka. mia
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Ukiona mwenzio anadanganywa, jua na wewe utadanganywa hivyo hivyo.mia
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hahahaaa...!!mkuu mtukula nguo na viatu vya dukani. Yaani kila kitu dukani kuanzia juu mpaka chini ndo mtukula.mia
     
  13. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sifa zipi unazozungumzia?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, mie ndo sijaelewa kichwa cha habari na habari yenyewe vinahusiana nini?

    Mtukula nilidhani kaniki

     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kuna dada kwenye tangazo la Uswazi EATV ansema mie naitwa anti ______ nimevaaa jeferoo sasa wadau jeferoo ndo nini?
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kwa wale wa zamani ndo hivyo hivyo waliiita.mia
     
  17. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    anasema chini kavaa silipazi kanunua jefero--jero--mia tano na pale ni ungalimited a-town..
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu mi jefaroo najua ni nguo za rangi ya chui.sijui kwa wengine.mia
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Thanx gozo kwa kunifahamisha nilikua simpati kabisa lol
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Thanx for the info thou figganigga
     
Loading...