Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Ya Kutokomeza Ufisadi Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkombozi, Jun 6, 2008.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mapendekezo, Kwa nini Siku ya Sita ya Mwezi wa Sita kila mwaka isiwe siku ya Kutokomeza Ufisadi na Kupambana na Umaskini & Maisha Magumu kwa Watanzania? Nasema hivyo kwa sababu ni mwezi wa bajeti kila mwaka ambapo maskini wataonya joto ya jiwe kwa kupandishiwa kodi ambazo zitapelekea kupanda kwa baadi ya huduma na mahitaji muhimu ya msingi (basic Needs) na pia baadhi ya watu yaani mafisadi hujitengea chao kwa mwaka unaofuatia. Siku hii iitwe sita sita yaani tarehe 6 June ya kila Mwaka.
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    GT bwana
    This stamp is purposely for this thread !!!
    Haya bwana this is JF you have to be smart enough when you start or post anything within the Forums
     
Loading...