Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya kumwambia mungu asante

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 4, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana jamii,
    naomba leo iwe ni siku ya kila mmoja wetu kwa imani yake na kwa mungu anayemuabudu na kumtumikia,
    amwambie asante kwa wema na ukuu wote..
    Kwa neema, baraka, na miujiza ambayo mungu wake amemfanyia.
    Kumbuka fadhila na ukuu wa mungu wako,
    kumbuka alivyokuvusha kwenye magumu mbalimbali..
    Tumia muda huu mfupi kusema asante mungu wangu.
    Nawatakia ijumaa njema na wikendi njema.
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Done!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    i do every day....asante anyway
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Good note. Thanks
     
  5. c

    compressor Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tayari
     
  6. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru na kuomba hakuna lisilowezekana baba wa Mbinguni.
     
  7. P

    Preacher JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    God bless you - umefanya vema kutukumbusha ila this has to be done EVERYDAY - ukiamka asubuhi - mshukuru Mungu - ukilala usiku mshukuru Mungu kwa wema wake, ukuu wake, uweza wake, rehema zake.

    Tuko pamoja
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    yes.............mungu yu mwema.
     
  9. F

    Future Bishop Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana kutukumbusha. Naungana na waliotangulia kuwa hili la kumshukuru Mungu tunapaswa kulifanya kila siku.

    Kumbuka ni kwa neema yake tunaishi na kuwa na nguvu za kufanya shughuli zetu halali za kila siku. Tunapaswa kumwambia asante Mungu ni wewe tu unayestahili KUABUDIWA.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ee Mungu unibariki mimi na uwabariki wazazi wangu wawe na maisha marefu na afya njema siku zote........................amen
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kesheni mkiomba kwani hamjui siku wala saa ...
    anytime ukipata chance hata 1 min unasali
    be blessed bujibuji
     
  12. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bishop,
    Karibu sana JF, naona ujiunga leo na ukakutana na neno la Bwana wa Majeshi, Ubarikiwe sana. Basi usiishie huku tu kwenye neno, kuna Jukwaa la siasa n.k. unakaribishwa sana.
     
  13. P

    PWIDA Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: Jun 20, 2007
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiwe walikokataa waashi ndilo limekuwa jiwe kuu la pembeni jiwe lenye kukwaza, litakae mwangukia litamsagasaga nae atakaejikwaa kwalo atavunjika vipande vipande neno hili limetoka kwa Bwana, nalo ni ajabu machoni petu
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    thanks Pwida be blessed kwa neno lako
     
  15. P

    PWIDA Member

    #15
    Dec 4, 2009
    Joined: Jun 20, 2007
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama si wewe, Israel na aseme sasa, hapo adui zetu walipotaka kutumeza hai Israel na aseme sasa, hapo tulipokuwa tukikabili bahari ya shamu na huku askari wa Misri Israel na aseme sasa. Mshukuruni bwana kwa kuwa fadhili zake ni za milele, yeye aliyewangusha wafalme wakuu kwa maana fadhili zake ni za milele, Ogu mfalme wa Bashani, kwa maana fadhili zake ni za milele.

    Mlango wa Suleimani na waseme sasa fadhili zako ni za milele.

    Mshukuruni Bwana kwa maana fadhili zake ni za milele.

    Bwana ametutendea mambo makuu, Bwana kwa mkono wake wakuume,
    Hakika bwana ni nguvu yetu nani atatuzui, hata wakianguka makumi elfu kushoto kwangu na kulia kwangu hapo bado sitaogopa, maana najua mtetezi wangu yu hai, nami nitauona wokovu wa Bwana katika nchi ya walio hai. Sitakufa bali nitaishi niyasimulie mambo makuu aliyonitendea. mshukuruni Bwana wote wenye pumzi kwa maana fadhili zake ni za milele.

    Bwana ametutendea mambo makuu, tunafurahi. Eeh Mungu fadhili zako ni za milele. furaha yangu kubwa ni hii. Mungu wetu anatawala.

    Bwana amejivika nguvu na adhama, bwana ametamalaki na kujikaza nguvu ili ulimwengu usitikisike, kiti chake kimekuwa thabiti, tokea zamani.
     
  16. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sauti yangu nitamlilia BWANA,
    Kwa sauti yangu nitamwomba BWANA dua,
    Nitafunua mbele zake malalamiko yangu,
    Shida yangu nitaitangaza mbele zake.
    Zab. 142
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ee Mungu Baba, Muumba wa kila kitu
    Baba asante kwa mema yote uliyonitendea, asante kwa kunipa uhai, asante kwa kunipa kazi.
    asante Baba Mungu kwa ajili yangu, kwa ajili ya wazazi wangu, kwa ajili ya ndugu zangu na majirani zangu.
    nasimama mbele yako mimi mkosefu, najuta makosa yangu yote niliyatenda,
    naahidi sitarudia tena, Ee Mungu nihurumie.
    nawaombea wazazi wangu, ndugu zangu, mpenzi wangu, majirani zangu na wanaJF wenzangu Ee Mungu uwarehemu.
    Baba bariki kazi za mikono yetu, bariki kila tufanyalo ikiwa ni njia ya kukupendeza wewe.
    tujalie tuishi kama vile upendavyo.
    Amina.
     
Loading...