Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya Kufa...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Museven, Sep 29, 2011.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nawapenda nyote wanaJf! Hebu tutumie "our power of imagination": Hivi maisha yangekuwaje kama kila mmoja wetu angekuwa anaijua siku na saa atakayokufa?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna hekima kubwa sana katika kuificha siku ya kufa maana dunia ingejaa vituko zaidi ya hapa. Anyway kwa mimi kujua siku ya kufa hainisaidii sana ila kinachoniumiza ni maisha baada ya kifo. Quaran inasema MwenyeziMungu hakutuumba ili tuje tufanye mchezo bali kumuabudu, bible nayo ikakoleza itamfaa nini mtu ikiwa ataupata ulimwengu wote na kisha kiwiliwili chake kikaenda katika moto wa jahanamu? Swali hili linanipa maswali mengi kama je NI KWELI NAFSI YANGU INAFANYA YAMPENDEZEYO MUNGU kiasi ambacho nikiambiwa nife leo nipo tayari na kunipinguzia hofu ya kifo?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wajameni! Mwenye kumbukumbu na baadhi ya nyimbo ya yule marehemu Remmy Ongala aliyekuwa gwigi wa miziki enzi yake naona alimalizaga TOPIC hii na namwona Mzee wa Rula kakoleza.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!! I can't imagine...
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Yeah man!..its beyond our imagination mkuu but one thing to note is'the distance between you and your God is the same as between you and yourself'
     
Loading...