Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya kucheka duniani ....cheka kwa afya yako

Discussion in 'JF Doctor' started by KYALOSANGI, May 4, 2012.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,694
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Jumapili ni siku ya kucheka Duniani .....ampapo kila mtu anashauriwa kucheka kwa ajili ya furaha ya moyo wake na amni ya dunia kwa ujumla ,,,,jifunze kucheka uone ni jinsi gani utakuwa na afya bora ....maelezo zaid log on INTERNATIONAL LAUGHTER DAY !KAZI KWAKO
     
  2. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,153
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Post hii ni nzuri kwani kiafya mtu anayecheka hazeeki mapema.Lakini pia kucheka kuna mahali pake.
     
  3. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waoh,thats wonderful,ngoja nitajitahidi kukaa peke yangu nicheeeke wee,hadi basi?!mtu asiniharibie pozi..ukicheka unarelax hata akili kiukweli,itafanya kazi vizuri,ukinuna au kulia unajiongezea mastress.com
     
  4. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Movie za comedy kama 'The gods must be crazy'zinahusu sana!
     
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    JK amekusikia!!
     
  6. ropam

    ropam Senior Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sherehe zitafanyika wapi kitaifa?
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    @KYALOSANGI

    [h=2]Faida na manufaa ya kucheka kwa binadamu[/h]
    Manufaa ya kucheka.

    Wanasayansi wamekadiria kwamba kucheka kwa furaha kwa nusu dakika ni sawa na kupumzika kabisa kwa dakika 45. Kuangua kicheko kunalingana na kufanya mazoezi ya viungo kwa dakika tatu, hali kutabasanu kwa uchangamfu mara kumi ni sawa na kufanya mazoezi

    makali kama ya kuiga makasia kwa kutumia mashini kwa dakika kumi.

    Manufaa mengine ya kucheka yanatia ndani kuongezeka mara tatu kwa kiasi cha hewa kinachovutwa ndani ya mapafu na vilevile

    kuborashwa kwa mzunguko wa damu, umeng'enyaji, kuyeyushwa kwa chakula, utendaji wa ubongo, na kuondolewa kwa vitu vyenye kudhuru.


    "Napendekeza kwamba ili uwe mwenye furaha, jambo la kwanza unalopaswa kufanya kila asubuhi ni kutabasamu na kumwonyesha mwenzi wako na watoto wako tabasamu, kama huna hata jamaa zako.


    " Jifunze kUcheka unapokosea, na jaribu kuona mambo kwa njia nzuri hata wakati hali inapokuwa ngumu."


    TAFADHALI UNAPOJIFUNZA KUCHEKA UMSICHEKE MZIZIMKAVU ALIYE TOA FAIDA ZA KUCHEKA.
    :poa:focus:

    chanzo. http://www.jamiiforums.com/jf-doctor/226523-faida-na-manufaa-ya-kucheka-kwa-binadamu.html
     
Loading...