Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya 'kifo cha CCM' wewe utafanya nini kwa furaha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Aug 2, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu siku ambayo ccm itaondoka madarakani na kuwa chama cha upinzani, Je utafanya nini kwa furaha?
    Binafsi siku hiyo kwanza sitaenda kazini....pili nitavua nguo zote mchana kweupee na kubaki kama nilivyozaliwa
    kisha nitazunguka kwa kukimbia nyumba ninayoishi mara 3 kama chizi hivi.....tatu jioni ya siku hiyo hiyo nitaenda
    kulala kwenye nyumba ya ibada hadi asubuhi huku nikimshukuru mungu wangu.
    Je, wewe mwenzangu utafanya nini kwa furaha panapo siku hiyo?
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    hahaah siku hiyo nitahakikisha nasimamia Hatua kwa Hatua marehemu Mtarajiwa Zombe a.k.a Muuaji akijinyonga.
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Bado unaota, tukutane 2015 hata 2020
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukivua nguo then jamaa wakakutamani na kukutaka je?mi sitegemei hilo.
     
  5. R

    Radi Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa furaha ntakayo kuwa nayo nahisi ntacheka,na kulia karibu ya kupasuka.Tuombe Mungu,Mola,Mizimu, hata mashetani siku hiyo ifike.
     
  6. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi huwa sili nyama ila siku hiyo ntavunja uo mwiko........!
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Mkubwa umenichekesha hiyo stly ya kushangilia duh,mm ntatoa sadaka ya shukrani kwa ukoloni kuondoka Tz
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu wee acha tu.....yaaani naichukia ccm kuliko kitu chochote duniani
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    &#8303;&quot; Mimi ni mshabiki zaidi wa Tanzania kuliko wa (CCM). Kama kungekuwa na chama kingine kizuri, nisingehangaika na CCM. Ningeacha chama hicho kingi ne kishike madaraka&quot; JK Nyerere.
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi nitakunywa coke, nitaoa, nitajenga, nitaenda shule, nitaongeza kodi kuwa 30% huo mwezi, nyingine zaka na sadaka 45% afu nitachekaa.
     
  11. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    mie namwomba Mungu anipe uhai kuishuhudia siku hiyo. Baada ya hapo nitapiga magoti kumshukuru Mungu. Kisha nitazunguka jiji na gari langu huku vioo vyote vimeshushwa napiga muziki usipime. Kisha naichukua familia yangu na marafiki na majirahi tunafanya boooonge la pati bustanini kwetu. Na ndicho nilichokifanya mwaka jana Sugu alipomdondosha CCM Mbeya Mjini...ila ya urais itakuwa mara mbili.
     
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Post yako inaonyesha ni jinsi gani Watanzania wengi tulivyo. Kama hupendi CCM iendelee kutawala ungejiuliza, utafanya nini ili CCM iondoke madarakani. Sio utafanya nini kama CCM itaondoka madarakani. Nani ataindoa madarakani kama wewe huwezi? Unasubiria kutafuniwa na wengine, ulishwe, then kazi yako iwe ni kwenda haja kubwa tuu. Usiulize Tanzania itakufanyia nini. Uliza utaifanyia nini Tanzania. Suala la whether or not CCM itaondoka madarakani lipo mikononi mwako. Vingenevyo utakuwa unaota uliyoyaandika. In fact, inaonekana kama vile umetoka usingizini.
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nikiiondoa CCM madarakani nitachinja mbuzi mzima tule na familia na muziki mkuuubwa usiku kucha
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,727
    Trophy Points: 280
    naenda kun** barabarani. kwa hasira..na wakiondoka hawatarudi tena
    kwani tutapia nyumba kwa nyuma kuonyesha maovu yao hawa nyan'gau.. mimi nitajitolea kununua projector zaidi ya ishirini tutpita kila kijiji na maprojector yetu kuwaonyesha wananchi jinsi serikalini watuwanavyokula baa huku wananchi wakipigika
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,423
    Likes Received: 9,122
    Trophy Points: 280
    Ntakwenda mazikoni.
     
  17. Tympa

    Tympa Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa mala ya kwanza ndio NITAPANDISHA BENDERA YA TAIFA FULL MLINGOTI. kwani mpaka sasa siamini kama tulishapandisha bendera yetu.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,727
    Trophy Points: 280
    ni kweli haijapandishwa bado....
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo siku sidhani kama ipo. Jitahidi kujenga sura ya chama kwanza kabla ya kuota kuchukukua dola.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mtasubiri sana!!
     
Loading...