Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya HUKUMU...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Sep 29, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mxcpAUN8Q4.jpeg
    Hii nayo ni kiboko, jamaa anahukumu kwa kunyeshwa manyonyo...
     
  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hivi kwa nini watu wa imani inayoendana na hii staili nao wasiwe wanafanya maandamano ... kwenda kufunga balozi za nchi fulani? ... na kutoa zawadi ya fedha kwa atakaekikata kichwa cha jamaa!

    Ingekuwa ni ule mtaa mwingine ... nafikiri watu wengi mpaka sasa wangekuwa tayari wameshapoteza maisha duniani kote!!.

    ... au kwao huwa haihuu?! ...
    .
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Hii picha peke yake tosha wangeandamana wakati hata Sura zao hatuzijui wala huko wendako hatupajui na lini watarudi
    Ila atakayerudi wanaamini ni huyo kwenye picha na YU HAI ila atakuja kwa Imani ingine na ataoa du kz kwelikweli
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu Dotworld mbona unaficha sema wazi ingelikuwa kwa wavaa kanzu?????????????? maliza mwenyewe..........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtauana kwa imani zenu za kitumwa mi mpogoro wa mahenge kwetu kijijini ulanga yanapotpka madini ya ulanga.
     
  6. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu jiulize,

    1. Huyu jamaa ni muislamu?
    2. Je umewahi kumuona muislamu yeyote akimkashifu yeyote, Yesu, Moses, au religeous figure yeyote?
    3. Kama unafikiri sawasawa, je inakuambia nini wewe kuona wanaojiita christians, yaani "christ-ians", kwa maana wafuasi wa "christ", ambao miongoni mwao wengine wamefikia hata kumfanya kuwa Mungu na kumuabudu, halafu wamkashifu namna hii?? wengine wanam-depict kwamba anahukuma kwa kuona matiti ya wanawake, wengine kina Elton John wanasema alikuwa homosexual (auudhubillahi). Je Umewahi kumsikia muislamu gani akamsema Yesu namna hii?
    4. Kama waislamu hawakashifu Mitume, Manabii, other religeous figure namna hii, nini inakuambia katika akili yako kuhusiana na wanavyolichulia (consider) suala zima la kukashifu watu hawa?
    5. Kama hawafanyi kwa wengine, je nini inakuambia wewe kuhusiana na mapenzi na imani yao kwa Mtume wao, Muhammad (SAW) na athari wanayoipta anapokashifiwa (slander)bila ya sababu na kwa kashfa za uongo?
    5. Je, kwa mtazamo wako, ni nini hasa kinachowafanya hao wanaowachokoza waislamu kwa kumkashifu Mtume wao Muhammad (SAW), kufanya hivyo?
    6. Mwisho, je unajua tofauti ya makafiri na wakristo? yaani unajua kuwatofautisha makafiri katika kundi lenu la wastani wa 1.6 billion christ-ians ulimwenguni? Au nyote ni sawa tu? Kama ipo tofauti, wewe upo kundi gani?
     
  7. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mapepo bwana!
     
Loading...