Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya historia siku ya kukumbukwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chona, Oct 31, 2010.

  1. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ikiwa ni tayari saa 6 usiku na ni tarehe 31 october 2010. Ni siku iliyosubiliwa kwa hamu kubwa ili watanzania wafanye mabadiliko makubwa. Mabadiliko yatakayo kumbukwa na vizazi vijavyo kwa watakao fuatilia ukombozi na maendeleo ya taifa ili. Ni siku ambayo watanzania walisema sasa imetosha tunataka mabadiliko. Kwamba tulipotea njia baada ya Nyerere sasa tumeiona na kuirudia njia yetu na kuendelea na safari tulioianza mwaka 1961 na kupotea njia mwaka 1985. Lakini kuanzia 2005 tulitumbikia shimoni kabisa na sasa tumetoka. Ni siku itakayo kumbukwa kwamba watanzania hawakuogopa tena polisi na magali yao ya maji ya kuwasha pamoja na vitisho ila waliwahukumu CCM kwa kutowachagua.
    Kwamba ni siku ambayo ule wimbo wa CCM ina wenyewe na wenywe ndo sisi (YAANI WALE AMBAO WAKIIBA MABILIONI YA PESA ZA UMMA, RAIS ANAENDA MAJIMBONI KWAO NA KUWATANGAZIA WANANCHI KUWA WALE NI WATU SAFI, HODARI NA WACHAPAKAZI). Kama unadhani na wewe umo kwenye hiyo CCM ina wenyewe jaribu kuiba hata kuku wa jirani yako mwenyethamani ya sh. 3000 uone hatua itakayo chukuliwa juu yako. Kwa hiyo wanapoimba kuwa CCM ina wenyewe sio kila mtu yumo humo. Waliomo nimewataja sifa zao hapo juu .
    Ni siku ambayo walioinyonya nchii hii kwa muda mrefu hawataisahau kwasababu licha ya jeshi kujipanga sana lakini nguvu ya umma iliamua kwa kauli moja kuwa sasa basi tunamtaka Dr. Slaa kuwa rais. usiku huu nasubilia muda niende nikapige kula ili siku nyingine nilale kwa amani zaidi. SLAA 4 CHANGES, THE CHANGES WE CAN TRUST. SLAA Gooooooooooooo!
    I have a dream where by the sons and daughters of this country will not be seggegated (in schools and colleges/Universities) by the wealth of their parents but by the power of their knowledge they have in their brain. That people of all races will be given the service at the hospital before being asked to contribute. That the workers are much respected like the MP's and ministers. That people will understand the real meaning of democracy which say .... the government of the people for the people........not few!!!
    God bless Tanzania.
    God bless Afrika
    God bless Dr. Wilbroad Peter Slaa

    Say CCM no more.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,752
    Trophy Points: 280
    say it again !!! i cnt hear you
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    leo silali mi nasubiri mda tu ili nimpeleke SLAA ikulu
     
Loading...