Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya hasira tanzania-sihata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Technician, Feb 17, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana-Jamiiforum Members and guests,nashauri iwepo siku ya HASIRA Tazania ili tuweze kuwaweka viongozi wetu kwenye mstari kipindi hiki cha mageuzi ya kiuchumu tuendane na soko huria na utandawazitusije achwa wazi bila chupi na mataifa ya Jirani kama Burundo,Rwanda na Uganda.
    Hata Somalia watatupita muda si mrefu.
     
  2. s

    shekuavu New Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu wa Tanzania ni waoga...lakini itafika siku uvumilivu utatushinda!!!!
     
  3. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i suggest iitwe siku ya mapinduzi!
     
Loading...