Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya Harusi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Manyanza, Nov 3, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Maalim Seif baada ya kuamua kukubali matokeo,

    2.JPG
     
  2. K

    Kihorohonjo Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alichoka que za foleni barabarani akaona ni vizuri awe anapita kwa ving'ola na askari wakimsafishia njia.
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hallelujah!!!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    apumzike kwa amani
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa picha.Nalog off
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona bado upo hapa.
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    bado nipo ndugu yangu.Na log off
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Nshukuru kwa hilo kwa heri
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Muafaka ndio huo..
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anakula bata vijana wa Stone Town ambako ni Ngome ya CUF wapo wapo tu hawana mbele wala nyuma...

     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa ulitegemea wapate vya bure?Na bado njaa itawauwa.Hizo ndo siasa za bongo za kila mto atalijali tumbo lake sorry atabeba mzigo wake mwenyewe///
     
  12. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Harusi ile kilele chake hapa.
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Aliyeshiba hamkumbuki mwenye njaa. Shida na tabu zimemuishia. Anakula kilainiiiiiiiiiiii no makelele na kuwakiwa na jua
     
Loading...