Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya Choo

Discussion in 'JF Doctor' started by GP, Nov 19, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    leo wapwa na mabinamu na siku ya choo duniani.
    je, nyumba yako ina choo?
    je choo chako kisafi?
    unatumia maji ch.ooni?
    ukitoka ch.ooni unajiswafi vya kutosha?

    weka choo chako safi ili ujiepushe na magonjwa haswa kipindupindu
    na mengine yaenezwayo na uchafu.
    sikukuu njema!.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    Yaani wazungu wanabuni vitu vya
    kutu dhalilisha...na sisi tunasherehekea...
    Its so stupid...
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Siku ya choo? Mpwa unaelekea kubaya!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kile choo cha waimba taarabu..
    Wenyewe wanasema raha ya nyumba choo.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaa, choo cha kujisaidia mpwa!, whether ni cha kukaa au kuchuchumaa au cha shimo, lakini ni choo cha kujisaidia.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Ahaaa kumbeeee! Ulinistua ujue!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    gp ni msikilizaji mzuri sana wa power-breakfast ya clauzi efuemu!safi...na umekula senksi yako kule
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sanaaaaa mkuu, si unajua leo kijifoleni asubuhi??, basi hakuna cha kufanya zaidi ya kusikiliza wale jamaa, mi nawafagilia mbayaaaa.
    Uliwasikia jana wakati wanammaindi mshikaji kawatosa samaki?, basi yule b... Akatoa menu ya mh. Jpm ya wiki nzima, duh nomaaaa, leo mshakaji according to ile ratiba anakula pilau la jodari, balaaaa (sore-off-topic!!)
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wanawadhalilishaje?sijakuelewa mkuu,mie niko Lindi kwenye maadhimisho ya World Toilet Day...na hii ilipitishwa na baraza kuu la umoja wa mataifa na inasheherekewa duniani kote..sasa huuko kudhalilishwa kwako ni kupi
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usafi muhimu wakuu, mpaka jana jijini Dar watu 2 waliripotiwa KUFA kwa kipindupindu.
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nadiriki kutofautiana na wewe, kwenye siku hii watu wanakumbushwa umuhimu wa kutumia 'choo'. Hii kitu boss bado msamiati, utake usitake.

    naomba nisamehewe kwa kusahau idadi kamili ya watu wasiotumia/kutokuwa na vyoo ilioyotolewa na wizara ya afya tena kwa DSM tu! Aibu!!!

    Kigogo tuambie huko lindi hali ikoje??
     
Loading...