Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya aibu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 9, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Siku ya kukutana memba wa MMU,siku hii itakapofika wapo watakaoingia mitini hasa ile midume yenye ID za kike,itaogoga aibu pale itakapotakiwa kujitambulisha,lijamaa lina midevu litakaposema "mimi ndo ......."natamani iwe kesho!!
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana wakawa proud na majina hayo ya kike mzee, huoni midume mingine inakubali kuitwa aunt na ina-enjoy vitendo vya kishoga?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Mkuu....mbona wana MMU tulishakutana Arusha na ilikuwa burudani tosha....na kikao kilibarikiwa na mkuu Maxence maana na yeye alikuwepo ndani ya nyumba......ni maamuzi tu
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Kumbeeeeeeee!!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Hii ni part 2 halafu ya ukweli zaidi!Live kwenye tv fulani halafu ya wazi zaidi nchi nzima,mpaka wajukuu wa Aspirin watamuona babu yuleeeeeeee!!
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heheee!
    Mi binafsi natamani iwe kesho
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    hahaaaa..itakuwa vituko sanaa siku hiyo....
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Kumbuka kwa yale majamaa yasiojiamini ni kilio!
     
  9. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itakuwa kichekesho sana siku hiyo.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengine tutadanganya majina....
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Duh.....huwa nakutana nao reja reja,preta siku nyingine mnialike.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Itakuwa safi sana siku hiyo ikifika!
     
  13. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani watu watalazimishwa kujitambulisha kwa ID wanazotumia hapa?! Tukikutana nikwambie naitwa Kabizaolenikungamylojaqitedorixop... utakataaa?!
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    usikonde mwana......kuna mpango wa kwenda Shelisheli kwa ajili ya holiday kwa members wa JF.....we andaa bukta ya kuogelea....mi nshanunua swimming suit ya chuichui
     
  15. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Yale majina ya humu jamvini yatakuwa ni siri zetu manake ikiwa ni lazima kila mtu ajitambulishe kwa haya majina ya humu, mahudhurio yatakuwa kidogo sana.
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Poa wangu...ninayo tayari.duh,i cant wait to see you in.......
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha,God bell you are so funny!
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Bora umeshajitambulisha mapema!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    ID yako ndo itakuwa access code yako!!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ha ha ha.......wacha kabisa........utaniona siku hiyo
     
Loading...