Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku ya 7 leo mwanza tabu tupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Nov 30, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hivi jiji kama mwanza lenye ziwa mjini linakosa maji jiji zima? Leo ni siku ya 7 hakuna maji jiji zima la mwanza,sijui nani alaumiwe? Jamani viongozi wa mwanza embu fanyeni mpango wa maji hii ni hatari
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    poleni mkuu...na kwa style ya uongozi katika nchi hii siku hizi sitoshangaa nikisikia hili nalo linahitaji liundiwe kamati teule ya wabunge wa mwanza kuchunguza.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Waziri wa maji si ni injinia kichwa? Au yeye hakupata festi klasi ys UDSM?
     
  4. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yani mi sielewi tumlaumu nani? Mbunge au mkuu wa mkoa au waziri?
     
Loading...