Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya 40

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 21, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Please, Lord have mercy.
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ee Mungu mkono wako usitupungukie
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunamkosea sana Mungu, lakini anatusamehe! Hebu fikiria, karibu kila weekend watu wanazini, karibu kila siku watu wanasema uongo, karibu kila baada ya miaka miwili wadada wanatoa mimba. Wote hawa, kwa namna moja au nyingine Mungu huwasamehe wanapotubu. Lakini binadamu hana msamaha kabisa. Hebu fikiria jamaa inawezekana ameiba nokia ya tochi tu (30,000/=), lakini amepewa the maximum sentence (death). Mnh, God forbid!)
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
  7. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao wanaorusha mawe ina maana hawajawahi kutenda kosa hata mara moja maishani mwao?????tena baadhi yao wametenda makosa makubwa mara mia ya hilo la huyo jamaa.....Mungu uturehemu kwa maana tumekokosa amina.
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sasa huyu haoni mwenzie kua amesharudi kwa bwana yeye anaendelea kumshambulia tuu.
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    akimaliza akampike kabisa tunywe supu.
     
  10. c

    code 18 New Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wana roho ngumu aisee
     
  11. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa hakuna ubinadamu kabisa kama kuzini ni adhabu hii basi .............................
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sisi ni akina nani mpaka tuhukumu hivi?
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asiye kuwa na dhambi hata moja na awe wa kwanza kurusha jiwe
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kuna watu wana roho mbaya na ngumu! Khaaaa! Nimeharibu siku yangu, najuuuta kuingia humu!
     
  15. D

    Dina JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sawa tunaibiwa, ila huu ujasiri wa kurusha jiwe, naona kidogo unanizidi nguvu.
     
  16. B

    Bahama Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hawajatenda kosa, basi wanatenda sasa kosa na tena ni dhambi kubwa ya kuua.
     
  17. P

    Percival JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,181
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli ni kitu kinacho tia huzuni sana. Haya yote yanatokea sababu ya vyombo vya usalama na haki havifanyi kazi. Ikiwa mchomoaji atapigwa na mawe mpaka afe ambayo ni adhabu au hukumu ya mwisho. Je polisi au hakimu anaekula rushwa unafikiria afanywe nini - hao ndio walikua wanastahili kufanya hivi.

    Rudisheni sungu sungu - kulikua na amani.
     
  18. Tidito L

    Tidito L Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mi naona nyie mnaongea hmjawai kuibiwa siliousy,
    m'na hmn kitu inauma kama iyo yaani hata uwe na roho gani? Lbd kama ulichoibiwa si chako!ulikitapeli sehemu,hp sawa.
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mafarisayo Mkuu
     
  20. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Yaani huyo jamaa hapo ameshaingia kwenye list ya watu waliouua duniani
     
Loading...