Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Slaa anaapa - mimi dr. Willibrod Peter Slaa.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Oct 28, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You are free to dream....
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Inabidi aandae suti kali
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu muda wa kulumbana umeisha, sasa sisi tunaimba tu.............. Yes to believe, just to believe mpaka hapo 31/10 tunapoenda kumchomoa mwali magogoni!
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni raha iliyoje! Na wengi wanaweza kutoa machozi ya furaha kwa kufanikiwa kuwapiga chini mafisadi.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha kabisa mkuu! Umesikiliza wimbo huu lakini na kuangalia video yake?
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    .

    Nyambala, nitakukumbusha kurudia maneno yako hayo hapo juu baada ya mshindi kupatikana. Hizi ni ndoto za mchana tena kabla hujapata usingizi, ukiota kwamba Dr Slaa atamshinda kikwete. Matumaini yangu kwa Slaa ni 2015 ambapo pia itategemea nguvu ya atakayekuwa mgombea kupitia tiketi ya CCM.

    Maumivu ya kichwa yanaanza polepole..... meza tembe za Hedex mbili kutwa mara tatu (2x3) hadi kufikia tarehe hiyo utakuwa umepata nafuu. Sikulazimishi kufuata tiba yangu kama utakuwa na tiba mbadala kama vile Alovera au mwarobaini.

    Naamini baadhi ya majimbo yanaweza kuchukuliwa na wapinzani lakini si Urais. Na hii haina maana kwamba nambeza Dr Slaa la hasha ni imani yangu tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. c

    chamajani JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kimya kingi kina mshindo mkuu, naamini kimya cha kambi ya kikwete kinaashiria kwamba hawana wasiwasi na ushindi. Kelele za chura hazimzuii ng'ombe kunywa maji, wanaojigamba kabla ya uchaguzi hawana uhakika na ushindi. Kura ni siri yetu acha tuzihesabu ndipo tuseme nani kashinda kati ya kikwete na Dr Slaa.

    Ndoto huumba lakini kuna wakati unaweza kuota upo katikati ya kundi la nyoka kumbe upo kitandani kwako umelala. Tuwe wavumilivu wakati wa kuhesabu kura bado
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Inaweza pia kuwa ni machozi ya kushindwa.
     
  11. M

    MathewMssw Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu jalia waja wako, tumechoka kuishi kwa kubangaiza kila siku huku umaskini ukizidi kushamiri katikati ya utajiri! ee baba sikiza maombi ya watakatifu wako. Ondoa mafisadi wote ili Tanzania ile nchi ya amani na raha
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu ndiyo maana nimesema toka mwanzo malumbano tumefunga sasa sisi ni kuimba tu, .............. you can do it today! Just believe!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuwakuta watu/waombolezaji wanaimba msibani usishangae yawezekana ni utamaduni wao. Kuimba nyimbo kwa walioshindwa kwenye uchaguzi si jambo la kushangaza inaweza kuwa ni jambo la kawaida kulingana na utamaduni wao.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama kawaida atavaa magwanda ya mgambo.
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ccm ndio wanaotangaza watapata ushindi wa kishindo kila siku, ht jana shein alisema.
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Come on man keep it a wait is only 36hrs away, otherwise sing along ........... Mimi Dr. Wilbroad Peter Slaa...........
     
  17. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    You are both right and wrong my friend!
    1/ Where you are wrong:
    Kwenye ballot box nina uhakika Dr Slaa atamshinda JK (50% vs 40% or thereabouts).

    2/Where you are right:
    JK anaweza "kutangazwa mshindi" bila kujali kilichotokea kwenye uhalisia wa matokeo.
    Hapa ninaongelea rigging (refer masanduku ya kuibia kura kule Tunduma ambayo yasemekana sasa yako Ngerengere).
    Najua utajifanya kuniuliza: hizi fake votes zitaingiaje kwenye final ballot count?

    Ngoja nikupe nyeti ndogo......kuna jirani yangu kada mkubwa wa CCM, ana kijana wake ambaye ni Chadema through and through na pia ni wakala kwenye kituo mojawapo.
    Huyu kijana ame-confide kwangu kuwa baba yake anataka kum-corrupt. Apparently amemwambia kuwa kuna $$ nyingi zinamsubiri akikubali kushirikiana na CCM (hajamwambia kushirikiana kivipi lakini my 6th instinct tells me ni possibly kushiriki katika ku-swap masanduku ya kura baada ya upigaji kwisha).

    Kijana alikuja kuniomba ushauri - I have tried my best to properly counsel him against this devious ploy and he seems to understand but huwezi kujua atafanya nini eventually.
    Kwenye eneo hili sincerely nawashauri sana (kama walivyoshauri wengine wengi) watu waliopo kwenye intelligence ya Dr Slaa wawe makini.

    Mimi si Chadema lakini kwa Dr Slaa nimejitolea kuwa kwenye hiyo intelligence - nitaifanya ki-vyangu-vyangu na ninajua mwenyewe cha kufanya nikiona uovu ukitendeka.
    Enough is enough!
     
  18. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    That's cool brother tunahitaji uzalendo kama huo! Otherwise tuendelee kuimba.............Mimi Dr. Wilbrod Peter Slaa.......
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna noma cha msingi nik kiapo .......... Mimi dr. Willibrod Peter Slaa.....
     
  20. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani usijeshangaa ukisikia yupo Tegeta sokoni, unajua type ya akina mbu sugu wapo wengi sana Tz ukiwauliza why JK wanafikiri atashinda wao wanakwambia atashinda tu!
     
Loading...