Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku salama ya tendo la ndoa

Discussion in 'JF Doctor' started by GP, Jul 2, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    habari ndugu wadau wa JF!
    ninaomba kwa heshima na taadhima kuwasilisha swala la ni lini au siku gani ni salama kwa mwanamke kufanya mapenzi bila kinga na asipate ujauzito?
    nawasilisha.
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna thread humu ilifafanua vizuri sana na pitia pia jf doc wameelezea pia.
     
  3. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hebu fuatilia kwa makini thread hii Tarehe 13 &14 ndo mimba inaweza kutungwa.....
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    okey nimeshapitia mkuu,
    thanks
    ila maelezo yake bado hayako straight according to my doubt, kama vile ninavyohitaji
    humo wameongelea zaidi KUPATA MIMBA, na mie nauliza zaidi kuhusu KUTOKUPATA MIMBA ndani ya mzunguko
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    maana yake ni kwamba kama ukifanya before hizo tarehe then automatically hakuna mimba mbona ipo clear?
    tarehe zilizotajwa ni danger zone kwa hiyo kuziepuka ni kwenda visevesa ama siyo mkuu.
     
  6. M

    MalaikaMweupe Member

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pengine mwili wa mwanamke unapata vichocheo vinavyoubadili, ni vizuri kuacha kuanzia siku ya 9 au nane na kuanza siku ya 18-20.
     
  7. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nafikiri ni siku ya 13 na 14 tokea siku ya kuanza hedhi na sio tarehe 13 na 14 tarehe zinabadilika. halafu juu ya hapo,hizi huwa ni nadhalia z
    aidi kwa sababu mizunguko hiyo huwa INABADILIKABADILIKA kutokana na mazingira aliyopo muhusika....wengi hubadilka akisafiri,wengine akifanya kazi ngumu,wengine akipata mshtuko n.k. kwa hiyo hizo siku siyo guarantee.
     
  8. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0

    For a woman with cycle length of 28 days, her fertile day is day14. Theoretically, a sperm can survive for about 3days waiting for an eggy, so in order to be more safe she can do it on any green day as shown below. She must not do it on the red and yellow days!

    day1, day2, day3, day4, day5, day6, day7, day8, day9,day10, day11, day12, day13, day14, day15, day16, day17, day18, day19, day20, day21, day22, day23, day24, day25, day26, day27, day28.

    So the most important thing here is to pinpoint your fertile day!
     
  9. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    OK na kama siku zako zinaruka ruka mara this month umeenda 24 days next month 27, 22, 32... inakuwaje sasa.
     
  10. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maswali yako yote hayo pamoja na mengine yanapatikana katika thread hii.
    HEBU BOFYA HAPA fuatilia kurasa zote katika link hiyo utapata majibu maana ilijadiliwa kwa kirefu sana. Au sio Penny?
     
  11. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Poa lakini hapo ckupataga jibu.
     
  12. m

    mchakato Member

    #12
    Jul 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    walimu wako walikua na kazi kwelikweli!
     
  13. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Penny,

    You will never ever find a woman with such an irregular cycle as you described above!! Please don't complicate the lesson!
     
  14. E

    Exaud Minja Member

    #14
    Jul 9, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fuata siku lakini usifanye ndio msaafu ndugu yangu utaumbuka. Kuna kujisahau, kuna ulevi, kuna hamu kuwazidi wote na kadhalika.

    Nakushauri bora muwe na kondomu zenu karibu haka kwenye pochi kama mnatoka na mnajijua. Wengine mapenzi huwazidi na kumaliza biashara huko huko matembezini kabla ya kurudi nyumbani. Ni kiasi cha kukunja tu kiti cha gari lao basi anafunga bao.
    Hizo siku mbaya huwa ndio siku tamu kuliko kawaida asikuambie mtu bora ujizoeshe kutumia kondomu wakati mwingine.
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Siku tatu za mwanzo;)!
     
  16. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Yes! But you have to face her bleed!!
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Ofkoz!
     
  18. L

    Lucilla New Member

    #18
    Sep 11, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJamii wenzangu? Mimi ni Lucilla nimejiunga kwa mara ya kwanza. Ninawashukuru kama mtanipokea na kuelimishana mambo ya hapa na pale kuhusiana na maisha ya kila siku.
     
Loading...