Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku salama kufanya mapenz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mimyv, Aug 14, 2011.

  1. mimyv

    mimyv Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimegundua wanawake wengi wanaishiaga kupata mimba na kuzitoa au kujifungua, lakini wanatatizo kubwa sana la kushindwa kujua siku salama na zisizo salama kufanya mapenz...
    tusaidiane kuelimishana wa JF
     
Loading...