Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku saba zilishaisha mnyika umewasilisha ushahidi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Jul 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Wana JF zile siku saba alizopewa mheshimiwa John John Mnyika kuwasilisha ushahidi wa kuonyesha kuwa Mwigulu Mchemba alihusika na EPA kule BOT zilishapita, je amewasilisha ushahidi huo? na je utasomwa bungeni au utamalizwa kimya kimya kama ule aliotoa kamanda Lema kuthibitisha Pinda alidanganya bunge? mwenye taarifa kuhusu hilo atuwekee hapa tudadavue!!
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwigulu mwenyewe kaomba mwongozo juu ya hili muda mfupi uliopita. NS Ndugai anasema ushahidi hadi sasa hakuna. Suala hili sasa linapelekwa kwenye kamati ya Bunge ya Maadili.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    CHAMA CHA MAJAMBAZI...! kusoma hujui ..hata kuangalia picha pia?
     
  4. m

    mdage Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahuni hao hawapendi kuambiwa ukweli.wanaanza kujitetea
     
  5. m

    mdage Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu hk chama hakifaii kabisa kuwepo.kimetuhadaa mda mrefu sana
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Lisu alijaribu kuokoa jahazi lakini mawimbi ni makali! Mnyika aliingia choo cha kike.
     
  7. U

    Udaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anamihadi na dada yako,kamfuata ili wakamalizane.
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Acheni kukashifiana na kutukanana hapa! Jengeni hoja hoja zijibiwe kwa hoja that is a great thinker!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...