Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku saba za mrema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Feb 3, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Salaam WanaJF,

    Nimejikuta nikiukumbuka utaratibu wa aliyekuwa naibu waziri mkuu na waziri wa mambo ya ndani ya nchi ndugu yetu Mrema.
    Ukiwa unatoka Ubungo kuja Fire pembeni ya barabara kuna mfereji, huu mfereji ni mchafu mwanzo mwisho, tena kuna maeneo una harufu kali na kwengine wakazi wanatupa taka humo.
    Hii barabara ni ya nani, Jiji,TANROAD au Serikali za mitaa? hali ni mbaya uchafu inasikitisha.Usafi huu ni wajibu wa nani wana JF hebu tubadilishane mawazo.
    Ndio maana namkumbuka Mrema, angetoa siku saba tu na mambo yote yangekuwa safi.
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    I remember he was the best
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huo ubest wake umeishia wapi,mbona siku hizi kawa kilaza?chama chake kimemshinda kabisa.
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli..
     
  5. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ameandika he was the best...
     
Loading...