Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku saba za dr slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyengo, May 26, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wanajamii ivi zile siku saba alizopewa dr slaa na riz1 za kuomba radhi, zimeishia wapi?
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ritz1 bwana kiboko kaingia mitini; jabari utaliweza wenye shoka waneshindwa kilicho baki sasa ni kumpa nchi tu
     
  3. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyu dogosi mwana sheria, sasa alianza kutishia nyau na kaumbuka kama ni hivyo. Dr anatisha na habahatishi
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mziki wa marando kusimama nao mahakamani yahitaji nguvu ya ziada dogo kasoma alama za nyakati
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naskia alimuongezea muda wa siku 9,900,000,000,000 then zikiisha ndio ataenda Mahakamani.

    Slaa (My President) jiandae baada ya hizo siku.
    Mi ntakusindikiza.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi Ritz ana LLB ya chuo gani?
     
  7. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    umenivunja mbavu wee
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahaaaaa! Nyerere alisema , dawa ya uongo ni kuokemea na uongo ukisemwa kwa Muda mrefu bila kukemewa uwa Kweli. Je Advocate RZ1 anataka tuamini hivyo?
     
  9. J

    Jobo JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo siku ni miaka mingapi?
     
  10. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zimeisha kama zilitakavyoisha siku 90 walizopewa wazee wa kuvuana magamba.
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=Manyanza;2020097]Hivi Ritz ana LLB ya chuo gani?[/QUOTE]

    Ritz1 ni MCHAKACHUAJI tu. Mi nilikuwa nae pale Mlimani.
    Every 'September Conference' alikuwa akosi kuwemo kwa miaka yote minne, tena alikuwa anaingiza ngoma mbili hadi nne.

    Note: Kwa wale msiofahamu - September Conference ni kipindi cha mitihani ya Supp.
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mtoto wa kikwete ni kielelezo cha kushindwa kwa urais malezi ya toka kwake, uongozi wa familia na usitarajie kama anajipya kwa taifa,
    riziwani hayo ni maji mazito
     
  13. M

    Msharika JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [QUOTE=Manyanza;2020097]Hivi Ritz ana LLB ya chuo gani?[/QUOTE]

    chuo kikuu cha dar-es-salaama, kitivo cha sheria. The weaknes of the individual as nothing to do with university.
     
  14. m

    mndeme JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa anamuokoa prof mmoja anitwa majamba ila angeshaondoka kitivo pale yaani alkuwa ni mzee wa ku-attend sept conference kufanya nyanga(sup) kila mwaka
     
  15. M

    MPG JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo limbukeni wa maisha yule anaona ujanja kuiba hela za watanzania
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    alijaribu :dance::dance::dance: akaona mziki wake ni mnene mzee wake akamwambia asijaribu maana wataumbuka kwani hapo anapotaka kupaingia sipo ngoma ya DR.SLAA ni nzito haibebeki hata kwa greda ndio maana dogo kaingi mitini, akachungulia upande wapili wa shilingi kuna mzee Marando akaona hee hivi huyu mzee nitamweza wapi wakati uwakili wangu ni wakupewa ofa!
     
  17. baina

    baina JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wahaya neno 'RIZ' maana yake ni rundo la kinyesi cha mtu. sasa sijui tukisema 'RIZ 1' maana yake kinyesi kimoja? hapo ndo sijui. mfano mhaya aweza sema " alinya alio eliz'' yaani pale kuna kinyesi.
    nilkuwa napita tu.
     
  18. m

    mjinga JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wee mkuu Nyengo ulitegemea nini hapo. Mti wa mwarobaini hauwezi ukazaa chungwa. Baba yake mbona katoa ahadi kibao mpaka sasa hivi hamnakitu kilichofanyika. Hiyo familia ni AHADI AHADI AHADI CHUKI CHUKI CHUKI VISASI VISASI KWA KWENDA MBELE. kwa hiyo hiyo imetoka ndugu yangu. Huenda ukimwuuliza siku 7 ulizoahidi juu ya Dr. imekuwaje, atakuwa ameshasahau kama alitoa tishio kama hilo na atakuambia mnaidama familia yake na kwamba mna wivu.
     
  19. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kitu cha hatari sana, hivi itafikia kipindi cdm watakuwa na kesi kwenye mahakama za mikoa karibu nchi nzima ee
     
  20. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yameshindwa mafisdi PAPA kumpeleka mahakamani Dr. Slaa sasa hako kadagaa kataweza?Kalikua kanataka kasikie tu kwamba nako kao.Hata siku moja dagaa hawezi kukukua kumfikia sangara.Kinachofuta ni yeye kupelekwa mahakamani kujibu hizo tuhuma za ufisadi.
     
Loading...