Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Okwi atakapo'sign Yanga....

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Jun 8, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Okwi.jpg

    Mpango mzima utakuwa kama hivi....
    Chezea Yanga nyinyi...
     
  2. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mkataba wake umeisha ingawa rage anazuga...tutamng'o tu
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sikuwezi mkuu lol!
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Leo kwangu kesho kwako.Huyo msomali anataka kuwaharibia simba yenu,pls mtoeni nduki.
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    hapana iko chezea manji bana....nimekuwa nikimpinga manji mara nyingi, lakini nafikiri kwa wana yanga kama wanataka kufanikiwa, huyu jamaa ashike manyanga awe mwenyekiti, ataifanya yanga iwe ya kibiashara sana, makusanyo ya pesa yatafanyika kibiashara zaidi, usajili utakuwa mzuri na yeye anaweza kuwa ndo mfadhili....hatuna jinsi ila kuwa na manji.....yanga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duu! Yanga a.k.a man city ya bongo
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Makomando wa Yanga lazima wamvamie kwa staili hiyo.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongereni..
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kauli za Rage na jinsi mambo yanavyoelekea nina imani huyu Mzee (Maha)Rage hana maisha marefu pale Msimbazi.
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu watu wa Simba hawawezi kupanic kirahisi namna hiyo, Simba ikibakiwa na wakongwe watano tu kwa maana ya Kaseja, Maftah, Nyoso, Mwinyi Kazimoto au Sunzu na Haruna Moshi tunao uwezo wa kujazia vijana kama Shomari Kapombe, Mkude, Singano, Christopher Edward na wapya wawili kwa maana ya beki wa kati na winga mmoja ambaye tayari tunaye (Kinje) bado Simba ikatisha kuliko hata iliyopita, hapo pengo la Kelvin litazibwa na beki mmoja wa kati atakayekuja, la Mafisango anaziba Mkude, la Okwi anaziba Kinje zitapigwa pasi hapo kama Barcelona.
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    kama yanga ni mancity ya bongo, man united ya bongo ni ipi?.....
     
  12. mhagama1

    mhagama1 Senior Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simba ni simba haiwezi kualibiwa na mtu mmoja sisi siyo chama cha siasa kama wazee wa five star, hakuna kiongozi wa klabu anayejua sheria za mpira wa miguu kama rage tuachie rage wetu na tutamchagua tena kwa miaka minne zaidi ili tuwakomoe nyie msiyojua fitina za soccer
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mtibwa!
     
Loading...